1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤชณภัทร | พูเจริญ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธณัช | บุญปลิว | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนะพัฒน์ | ศรีสงคราม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ศิริรัตน์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูวานัย | อู่อ้น | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | สาระจันทร์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัฒนพล | งามทะวงษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อัฒชดา | วงษ์ดวง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐวัฒน์ | ปิ่นสุวรรณ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษณะ | ตรีณาวงษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัศวิน | วงษ์ดวง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พุฒิเมธ | แพไม้ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | คลังทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิลาพัชร์ | พวงกุหลาบ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรเดช | คงรื่นเริง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นนท์ณภัทร | ทองมูล | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรัณย์ภัทร | กวางเฉลียว | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิววงศ์ | ปิยะปิ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นวพล | อ้อยขาว | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โสภณวิชญ์ | บุญมีมา | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | อุปัชฌาย์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิรวัฒน์ | ฐิติวุฒิธรานนท์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กฤษดา | บุญร้าย | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นฤพล | จูหลำ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | บุญสม | ฝ่ายทัพ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาณิภัค | ชัชวาลย์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พรเทพ | พันเถื่อน | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธิวา | สวัสดิสุข | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ฝ่ายทัพ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิชชากร | พลอยล้วน | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิชาต | คงแสงชาติ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โชคเด็ด | ไม่มีนามสกุล | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | จูม่วง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | จิตแจ่มใส | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรายุส | วิเชียนเทียบ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิรพงศ์ | ชูตระกูล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีระวัฒ | คงสมอรรถ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วันชนะ | สะอาดเอี่ยม | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุพพัต | สว่างอารมณ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศิรภัสสร | เอี่ยมสะอาด | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นวมินทร์ | คงสมฤกษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ยสวิชช์ | ทุมรัตน์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | งามประกอบ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุรศักดิ์ | คงประโยชน์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรภัทร | แก้วพินิจ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครเดช | เงินประกอบ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รพีพัฒน์ | มณีคุ้ม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิริศักดิ์ | คงสมทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อานัฐ | คงประโยชน์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อธิพงษ์ | ประโมทัย | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |