1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นวมินทร์ | คงสมฤกษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | งามประกอบ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรภัทร | แก้วพินิจ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รพีพัฒน์ | มณีคุ้ม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศิริศักดิ์ | คงสมทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อานัฐ | คงประโยชน์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธันวา | ถิ่นสถาน | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิริพัฒนา | ศรีเฟือง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาธนัน | ฮวดเจริญ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิดา | ปิ่นระลึก | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นมินตรา | แผดโคกสูง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะฉัตร | ฐิตาคม | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพรรณ | จุนพูสิ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรสรวง | จุนพูสิ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วนิดา | สันติวงษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากร | มากมี | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กันตพงศ์ | ศิริ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปุญญาพัตร์ | บึงแก้ว | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เตชินท์ | วงษ์นาค | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มณีวรรณ | แร่เมือง | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรณษา | แดงสันเทียะ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพชรชรี | อยู่ปาน | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกศินี | เคนจันทึก | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เซว | - | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาวัฒน์ | ภู่รัตน์ | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรชัย | ทองจันทร์ | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุทธิภัทร | คงสมทอง | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภากร | ลุงจอ | โรงเรียนวัดบ้านหีบ | วัดบ้านหีบ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินภัทร | ฤกษ์จำนงค์ | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อำไพ | สระศรี | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะฉัตร | ยิ้มแย้ม | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภาพร | กลิ่นด้วง | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนาวดี | ผ่องแผ้ว | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นพรัตน์ | จิวประเสริฐ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปุญชรัศมิ์ | มั่นคง | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พิษณุพงษ์ | เย็นกล่ำ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รุจิกร | จันทร์มณี | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัชรพล | ทองเคีย | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | แซ่เล้า | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิงห์หา | ชูชื่น | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกมล | สุขอร่าม | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยันต์โต | ก้อนทอง | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัญจาวิทย์ | บุญชูช่วย | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | คลังทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรเดช | คงรื่นเริง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรัณย์ภัทร | กวางเฉลียว | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิววงศ์ | ปิยะปิ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โสภณวิชญ์ | บุญมีมา | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิรวัฒน์ | ฐิติวุฒิธรานนท์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นฤพล | จูหลำ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |