1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัชรพล | แย้มสมพงษ์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพันธ์ | งามบุญสืบ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | คงสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จตุรงค์ | พาสังข์ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ตะวัน | แสงสุริยวงค์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | จักรภัทร | วัฒนโชติ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรพงษ์ | จิวประเสริฐ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สงกรานต์ | ศรีน้ำอ้อม | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิษณุ | จันทร์อ่อน | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยุทธภูมิ | โนนยาง | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฏฐกานต์ | อยู่ทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยณุพงค์ | บุญมี | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฏฐกิตติ์ | อยู่ทอง | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติกร | คลี่พันธุ์ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วัชระ | ลิ้นจี่ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กฤติพงศ์ | วงศ์คำแสง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปภังกร | จันทผล | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภัทร | คงประโยชน์ | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ยิ่งลักษณ์ | ปัญญาสุข | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กฤษติกูล | หวลอาลัย | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชินวุฒิ | คัชปะนะ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษกร | เลไธสง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภัทรพล | ตรีรส | โรงเรียนวัดดอนพุดซา | วัดดอนพุทรา | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรภพ | แก้วอาษา | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อมรเทพ | โชคดีศรีจันทร์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณราพัฒน์ | ทรงจันทึก | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกร | ฉิมประสิทธิ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิวัฒน์ | แผ่นผา | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นิพนธ์ | คงไพรศาล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ฤทธิชัย | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ลันนารี | บำรุงวงษ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รัชนก | ก้อนนาค | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิรฎา | เปรมสุข | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชกุล | คงประโยชน์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รุ้งจิรา | จำมั่น | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นภาพร | คงสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วราภร | อำรุง | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | เหล่าลาภ | โรงเรียนวัดนางชี | วัดนางชี | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริกัญญา | โพธิหมู่ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | สุทธิผล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ญาดา | แย้มสมพงษ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | โรยเรณู | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พัชริดา | มนูญผล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นิภาพร | คำภาบิล | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | น้ำเพชร | พรรัมย์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วรรณณิศา | สถิตย์วงษ์ | โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง | วัดหนองไม้ซุง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จารุภา | ดาวคล้อย | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | บุศราภรณ์ | คงสมภาพ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนกขวัญ | ชูใจ | โรงเรียนวัดพรานนก | วัดพรานนก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุวภัทร | ฉายา | โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ ๑๘๐ | วัดสนามทอง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |