1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรกมล | โคตรศักดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | เทียมสกุล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัส | มีกมล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร | ศาสตร์สมัย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | รงคะโสภณ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณพัฒน์ | คล้ายห้างหว้า | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตต์ธเนศ | หลวงวงศ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติพงศ์ | นวลพักตร์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพงศ์ | ไม้งาม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จีรพร | งามชื่น | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | พลทมิฬ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวนปัญโญ | รีชา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชานนท์ | ติณะคัด | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชาลิสา | ตายงค์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชุติมา | สวนสุวรรณ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ซอลญ่า | รุกขะจันทร์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาณิศา | สุขประสงค์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | แย้มสรวล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนนท์ | บุญลอย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวีร์ | โชติชัย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | รอดหิรัญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตรีเทพ | โพธิวรรณ์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทรัพย์ศิริพร | สีนาคล้วน | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิพากร | สาลิกา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | อรรถาเวช | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | การะเกษ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนิดา | พงษ์สุกรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนิสร | อิ่มใจ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | จิรนาถสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธัญวิสิฏฐ์ | กอพงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันวา | นาคะราช | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธาราทิพย์ | พันทา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | ขวัญทอง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | หยาดน้ำค้าง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นภัทร์ปกรณ์ | พูลเกตุ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสสร | ซ้ายงาม | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นรีกานต์ | ชำนาญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นฤพล | สุขแสง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นฤมล | จันทาบุตร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นวคุณ | เสงี่ยมวงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิดา | พงษ์โอสถ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นารีรัตน์ | คงเจริญถิ่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นุชศรา | ค้าเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บริพัฒน์ | อินทโชติ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | สถานทิพย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษบา | จะเชิญรัมย์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปฏิญญา | วงษ์มาก | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปฐมาวดี | ใบกุหลาบ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปภัสรา | แผ่นผา | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประกาสิทธิ์ | ผาใต้ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |