1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูกวิน | กลิ่นเกษร | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธัญวิสิฏฐ์ | กอพงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยภร | ก้อมสา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครวินทร์ | กอเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิศร | กอเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภคิน | กาญจนปาน | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | การะเกษ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | ขวัญทอง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อนิษา | ขวัญทอง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นารีรัตน์ | คงเจริญถิ่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณพัฒน์ | คล้ายห้างหว้า | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นุชศรา | ค้าเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมฆา | คำประภา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จีรพร | งามชื่น | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วายุ | งามสมชน | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุษบา | จะเชิญรัมย์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครณัฐ | จันทร์สุภา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | จันทะเลิง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นฤมล | จันทาบุตร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธวัลรัตน์ | จิรนาถสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรพันธ์ | จีนใจบุญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นรีกานต์ | ชำนาญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสสร | ซ้ายงาม | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครพนธ์ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชาลิสา | ตายงค์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชานนท์ | ติณะคัด | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รามิล | ทองเขียว | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชิน | ทั่งบุญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติพงศ์ | นวลพักตร์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันวา | นาคะราช | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปวีณา | นามกร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนนท์ | บุญลอย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สายฝน | บุตรพลอย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัชพล | ประสพชัย | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุนิษา | ประสพฤกษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประกาสิทธิ์ | ผาใต้ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนิดา | พงษ์สุกรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรณุวัฒน์ | พงษ์สุกรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทิดา | พงษ์โอสถ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาเพชร | พนาลัย | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | พลทมิฬ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธาราทิพย์ | พันทา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พันธมล | พันธุ์สวัสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อุนนดา | พาสมบูรณ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกชัย | พึ่งกุศล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นภัทร์ปกรณ์ | พูลเกตุ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ฟักน้อย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รฐา | มาให้ทรัพย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัส | มีกมล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัยย์รมิดา | มีรัตนตรัย | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |