1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทิพากร | สาลิกา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภัทรศักดิ์ | มุสิกชาติ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันวา | นาคะราช | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกชัย | พึ่งกุศล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บริพัฒน์ | อินทโชติ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | การะเกษ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วายุ | งามสมชน | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | หยาดน้ำค้าง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรายุธ | เกชรารัตน์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปุญยวัจน์ | สละสนธิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูกวิน | กลิ่นเกษร | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นภัทร์ปกรณ์ | พูลเกตุ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชวนปัญโญ | รีชา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชานนท์ | ติณะคัด | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวกร | ใจเยี่ยม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | เฉลิมธรณิศ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นฤพล | สุขแสง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธิพล | อรรถาเวช | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | เขียวมณี | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกฤติ | อรรถาสุด | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัครพนธ์ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รามิล | ทองเขียว | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติพงศ์ | นวลพักตร์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัณพัฒน์ | คล้ายห้างหว้า | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ศรีพุ่ม | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | อรรถาเวช | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รัชพล | ประสพชัย | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภคิน | กาญจนปาน | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ตรีเทพ | โพธิวรรณ์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคิน | มีเนตรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนิสร | อิ่มใจ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมฆา | คำประภา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตต์ธเนศ | หลวงวงศ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรณุวัฒน์ | พงษ์สุกรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชิน | ทั่งบุญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภินันท์ | สุวรรณเขต | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพัฒน์ | ขวัญทอง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | ฟักน้อย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครพล | แผ่นผา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรพันธ์ | จีนใจบุญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สายฝน | บุตรพลอย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นวคุณ | เสงี่ยมวงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธัญวิสิฏฐ์ | กอพงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ประกาสิทธิ์ | ผาใต้ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิศร | กอเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จักรพงศ์ | ไม้งาม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครณัฐ | จันทร์สุภา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัครวินทร์ | กอเจริญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวีร์ | โชติชัย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พลากร | ไม้งาม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |