101 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิมพ์ชฎาภรณ์ | ศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
102 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัญญา | ตรีถวิล | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
103 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุนิษา | อนุสา | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
104 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรลภัส | สีเข้ม | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
105 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณพัชญา | มาให้ทรัพย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
106 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | ชมภู | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
107 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิพงษ์ | จันที | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
108 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กีรติ | ญาณไชย | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
109 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรดนย์ | ยวงเขียน | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
110 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุธี | ขุนแก้วพะเนา | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
111 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาริตา | เมากระมล | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
112 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตะวัน | นพเก้า | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
113 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัฐนันท์ | พระนอนเขตต์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
114 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โฮบ | อิศวโสภณ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
115 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นาง | กานสำนาง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
116 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กีรติ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
117 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัมปนาท | ญาณโภช | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
118 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กนกพล | พันธ์แก้ว | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
119 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รพีพัฒน์ | ประสพนิล | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
120 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชฎาภรณ์ | หงษ์เอี่ยม | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
121 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไพฑูรย์ | มาให้ทรัพย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
122 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | สุมานิตย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
123 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัลลักษณ์ | บุญเสริม | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
124 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | แปด | ประ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
125 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลลดา | มาลาไธสง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
126 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
127 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธิกร | แตงสุข | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
128 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิริโชค | อุ่นกุล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
129 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รุ่งโรจน์ | แหลมสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
130 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทพงศ์ | สุระ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
131 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | แฟงฟ้อย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
132 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สาธิตา | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
133 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชญา | โฉมศรี | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
134 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์สุภัค | สมโสภาพ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
135 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐฐาพร | แสงทิพย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
136 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิธวัส | วาจาชื่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
137 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | ไชยสอ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
138 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภัทร | แก้วแขก | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
139 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | ศาสตร์สมัย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
140 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มงคลชัย | ผลเงิน | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
141 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติราภา | ชัยประภา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
142 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วัลลี | จันทร์กลิ่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
143 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | อินทปัตย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
144 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ไอรญา | สีรา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
145 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุทัตตา | สุดคะเณย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
146 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญ์ณพัชญ์ | พึ่งกุศล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
147 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดาพร | กลิ่นหอม | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
148 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทัศนะ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
149 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | จั่นจินดา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
150 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | จำแนกนิตย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |