1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทยากร | พันธุ์สวัสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | ผดุงทรง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มาริสา | ใจอินทร์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิฆัมพร | บุณร่ม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณณิศา | วงศ์ละมาย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภิรารัตน์ | สุนทโรทก | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | สุขประเสริฐ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดาวดี | สุขีพอ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณดา | แสงหิรัญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | แผ่ผล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | สละสนธิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญลักษณ์ | เสริมพงศ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | ธีระกุล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทพร | คำแดงสุข | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อติคุณ | ใจเยี่ยม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วีรภัทร | แก้วแขก | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนทวัฒน์ | ศาสตร์สมัย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มงคลชัย | ผลเงิน | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติราภา | ชัยประภา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วัลลี | จันทร์กลิ่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | อินทปัตย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ไอรญา | สีรา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุทัตตา | สุดคะเณย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญ์ณพัชญ์ | พึ่งกุศล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดาพร | กลิ่นหอม | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทัศนะ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | จั่นจินดา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | จำแนกนิตย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิริรัตน์ | ศาสตร์สมัย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | ก้อมสา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธชย | นรจีน | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เจษฎา | รุกขะจันทร์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พลอยดาว | โพธิ์ทอง | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธิกร | แตงสุข | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิริโชค | อุ่นกุล | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รุ่งโรจน์ | แหลมสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นันทพงศ์ | สุระ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | แฟงฟ้อย | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สาธิตา | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชญา | โฉมศรี | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์สุภัค | สมโสภาพ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐฐาพร | แสงทิพย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิธวัส | วาจาชื่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กีรติ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัมปนาท | ญาณโภช | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กนกพล | พันธ์แก้ว | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รพีพัฒน์ | ประสพนิล | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชฎาภรณ์ | หงษ์เอี่ยม | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไพฑูรย์ | มาให้ทรัพย์ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |