1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | กมล | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภัสนันท์ | กรองทอง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุทธิพงศ์ | กร่ำกระโทก | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุดาพร | กลิ่นหอม | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภาณุวัฒ | กสิพันธ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิศักดิ์ | ก้อมสา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นาง | กานสำนาง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ญาดา | ขวัญขจร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุธี | ขุนแก้วพะเนา | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อติวิชญ์ | คงภักดี | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พงศธร | คงสว่าง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มาริสา | คามีศักดิ์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทพร | คำแดงสุข | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ทิพย์สุดา | คำโท | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริ | คูณอาจ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | จั่นจินดา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วัลลี | จันทร์กลิ่น | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เบญจวรรณ | จันทร์ทึก | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | จันทร์ศรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อัครินทร์ | จันทร์สวาสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เกสรา | จันทร์เพ็ญ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุทธิพงษ์ | จันที | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | จำแนกนิตย์ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | ฉัตรเท | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | ชมภู | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อมรเทพ | ชัยนเรศ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติราภา | ชัยประภา | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นภัสกร | ซ้ายงาม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัมปนาท | ญาณโภช | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กีรติ | ญาณไชย | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กีรติ | ด้วงทอง | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัญญา | ตรีถวิล | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ตรีสารศรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พลวัฒน์ | ทองโรจน์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกฤต | ทันถาจิตร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | ทัศนะ | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สาธิตา | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ทิพยพร | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | ธีระกุล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตะวัน | นพเก้า | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธชย | นรจีน | โรงเรียนวัดหนองบัว | วัดหนองบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | นาคใหม่ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิวกร | น้ำไส | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | บำรุงผล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | บุญเรือง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัลลักษณ์ | บุญเสริม | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิฆัมพร | บุณร่ม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | แปด | ประ | โรงเรียนวัดหัวคุ้ง | วัดหัวคุ้ง | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัชรศยา | ประภาสวัต | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภินันท์ | ประสพทอง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |