1 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สถาพร | พวงมาลัย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทยากร | พันธุ์สวัสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รุ่งนภา | โรจนีย์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | ผดุงทรง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พงศธร | คงสว่าง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มาริสา | ใจอินทร์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ติณณภพ | เขียววิลัย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิฆัมพร | บุณร่ม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อัษฏาวุธ | แจ่มสว่าง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณณิศา | วงศ์ละมาย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สถาพร | มณี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภิรารัตน์ | สุนทโรทก | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | สนองสินธุ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวรรธน์ | สุขประเสริฐ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธิดารัตน์ | ศรีสมัย | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดาวดี | สุขีพอ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วีรภัทร | พละสิงห์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณดา | แสงหิรัญ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ชิติสรรค์ | สีหะวงษ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | แผ่ผล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วิไลศิริ | หมื่นพันธ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | สละสนธิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญลักษณ์ | เสริมพงศ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พลวัฒน์ | ทองโรจน์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริ | คูณอาจ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธิติรัตน์ | พิมพ์รัตน์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | ธีระกุล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อัครินทร์ | จันทร์สวาสดิ์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันทพร | คำแดงสุข | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภินันท์ | ประสพทอง | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อติคุณ | ใจเยี่ยม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรกฤษ | เทียมสกุล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิติกร | เงาศรี | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิทวัส | แผ่นผา | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิระพงษ์ | โรจนีย์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | พรหมมาส | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เพ็ญนภา | นาคใหม่ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัฎ | แสงเจริญ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปาริชาติ | รอดประยูร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธณพัทฒ์ | สุขใส | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ญาดา | ขวัญขจร | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรถพล | หมวกเฟือง | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐสิทธิ์ | มะโนแจ่ม | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อมรเทพ | ชัยนเรศ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | บำรุงผล | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันตพร | แก้วน้ำคำ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วัชรพงษ์ | สุคันธจันทน์ | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชญา | มหายันตะ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุทธิพงศ์ | กร่ำกระโทก | โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง | วัดตะโก | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มาริสา | คามีศักดิ์ | โรงเรียนวัดนาอุ่น | วัดนาอุ่น | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |