1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | เมืองนาคิน | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เจริญวงศ์ | เจริญหลาย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒธิพงศ์ | มีมุก | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤษดา | หมัดวานิช | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วงศกร | แม้นเหมือน | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัชนโชติ | จูปรางค์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | ลาภชัย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ดีลา | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | กัลยา | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | นิลพัฒน์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภณัฐน์ | เนียมหมวด | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดิ์ธวัช | อยู่สบาย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทีรภัทร | อินวิเชียร | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เพชร | บุญสิน | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องเกียรติ | เกิดมั่งมี | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัชรพล | คงมา | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จักรกพงศ์ | เรืองประพันธ์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | แก้วพนม | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรพร | ปลอดภัย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อาทิตยาพัณณ์ | อินทโชติ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฎฐณิชาวรรณ | วันทอง | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุวิตา | หวังเจริญ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธิติพร | ยิ้มประเสริฐ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กตมน | จันทร์วัฒน์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิริรัตน์ | บูรณะสิงห์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชญาณิน | ศรีสุข | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรนภัส | วิวาสุข | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีระภัทร | โพธิ์น้อย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รพีพัฒน์ | ร้อยจำปา | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ทุติจันทร์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิวิชญ์ | ตรีวิก | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | พุทธรักษา | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนรินทร์ | ทาเหล็ก | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธาราดล | บุญรอด | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จอมทัพ | กัญทลักษณ์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชราภา | คารทอง | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัตชกร | สิงห์ดง | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุริยะ | ชูกลิ่น | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุภณ | ทุติจันทร์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เพชรน้ำเงิน | เรืองนิมิตร | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นฤมิตร | โยแก้ว | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชิต | อยู่สบาย | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วีรเดช | วิศูนย์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนกริช | บุตรสัปฤกษ์ | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนิษา | รารามนัส | โรงเรียนบ้านลำแดง | วัดลำบัว | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อรุณรัตน์ | ทาสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ | วัดห้วยจรเข้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรภัทร | แจ่มจันทร์ | โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ | วัดห้วยจรเข้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนะพล | ผาสุขเนตร | โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ | วัดห้วยจรเข้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | ผ่องผิว | โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ | วัดห้วยจรเข้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนรัตน์ | ยิ้มใย | โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ | วัดห้วยจรเข้ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |