1 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธนวรรธน์ | เชื้อประเสริฐ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | ปพิชญา | ชวัยเกตุ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | สุภาวดี | อินทอง | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | พิยดา | ศรีทอง | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | กฤษฎา | เฉลยรัตน์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ศราวุฒิ | ขำศรีสุข | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อนาวิล | กุดยาง | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | พายุพัฒน์ | พิลาทุม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธิติพัทธ์ | เชื้อบุญช่วย | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | เกียรติศักดิ์ | บุ่งศรี | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | สิทธาวุฒิ | สุวรรณทัพ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ชนกนาท | โสรวัลย์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | อริญชัย | โสภารักษ์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ศุภกิตติ์ | เนียมขุนทด | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | กิตติพงศ์ | กวกขุนทด | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | วายุ | เฉื่อยนิ่ม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | รุสิตา | เฟื่องฟู | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วันริสา | ทาคำ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ณัฏฐากร | บุญเกิด | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | รพีภัทร | เข็มเงิน | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อวัสดา | แม้นทอง | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ชนิกานต์ดา | เลื่อนฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | นริสรา | บุญวัฒน์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | พงศกร | เชียงคำ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | รัฐภูมิ | กาญจนากร | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | อภิสิทธิ์ | ทองใบใหญ่ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ภุชงค์ | พันธุ์โชติ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ณัฐภัทร | เปียนุ่ม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | สุวชัช | ผิวชมภู | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | กีรติ | ระพันธ์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธนากร | เมฆอยู่ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | คณิศร | ศรีเดช | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | นิคโคลัส | ชาคริต วอล์คเกอร์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | ธีระพล | พยัฆมะเลิง | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | อนาวิน | บุญกุศล | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ปัณณวัฒน์ | พวกนิยม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | กิตติพศ | ไฝสัมฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | รังสิมัณต์ | จูงใจ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | พัทธ์ธีรา | อินทร์วิลัย | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | ชลธิชา | สวัสดี | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กัญญาพัชร | หอมเกตุ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นาย | จักรกฤษณ์ | เพลงยิ้ม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | วชิรวิทย์ | วงษ์ทับทิม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | เกศสิรีย์ | จรจำรัส | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | กิตติพัฒน์ | บรรลือ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | เจษฎาภรณ์ | อยู่ซา | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | รัตน์ชาภรณ์ | สาทสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อัศวิน | พันธะนาม | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วงศธร | ชูมงคล | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฉันทัช | นวลน้อย | โรงเรียนบ้านแพรกประชาสรรค์ | วัดโบสถ์ | คณะจังหวัดพระนครศรีอยุธยา |