# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณภัทรศรา | วานิช | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพวิชญ์ | ผลงาม | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ศิริภัส | รวมธรรม | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | น้ำทิพย์ | ตรีมนตรี | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | บุญประจวบ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พรนภา | สุทนต์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | ทองเหลือง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | นันธิกานต์ | งามละมัย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กันตภณ | สีมา | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พชรดนัย | สุชาติวุฒิ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนาวิน | บุญลือ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วัชรากรณ์ | สุขีเกตุ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิวิชญ์ | ธนหิรัญพิทยกุล | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรินกร | ศรีจ่าง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชนทิป | ประสมศรี | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รทิกร | พุ่มพึ่ง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เพียงฟ้า | พานเงิน | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนัช | ตาดทอง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชวิศ | ซ่งมีชัย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จีรวัฒน์ | ประสมศิลป์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรัฎฐ์ | ประสมศิลป์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นวพล | พรมภมร | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภรภัทร | ไพเราะ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ประวัติศาสตร์ | ประจำแท่น | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | แพรวา | บางพลอย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชลธิชา | งามละมัย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วริศรา | ประพันธ์พัฒน์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กันตพล | เชื้อแพทย์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูสิทธิ์ | ขันตี | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูมิภัทร | ไทยพยัคฆ์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | บุญด่านกลาง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | แก้วภักดี | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | ภูถินดอน | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ไชยสวัสดิ์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธณานนท์ | ดีบุกคำ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กิจติศักดิ์ | พุทธรักษา | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จุฑาภรณ์ | ศรีเรือง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรนภัส | อัมราศัย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | ยิ้มสอาด | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนพล | ชื่นชมเชาวน์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กมลฉัตร | รวีสวัสดิ์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฐชา | สุขใส | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ตุลรญา | ยิ้มบุญนะ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อภิสรา | โพธิ์เหลือง | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สิชาวดี | สุทนต์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธัญรัตน์ | เรือนวิลัย | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | รัชดาพร | สมบุญ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐชัย | คล้ายมาก | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธณศร | ฟุ้งสุข | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สนธยา | แสงอินทร์ | โรงเรียนอมราวิทยาภูมิ | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |