151 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุกฤต | หอมดอกไม้ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
152 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรโชติ | คงใหญ่ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
153 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พลพัฒน์ | วอตามพิรัตน์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
154 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | ฝากฝัง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
155 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตธนัฏฐ์ | ขยายศรี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
156 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องภพ | ยิ้มช้อย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
157 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | ชินโรจนบำรุง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
158 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | ท้วมทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
159 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัคริน | จันท์จารุภรณ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
160 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภัทร | บุญเพ็ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
161 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติวัฒน์ | พุ่มโพธิ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
162 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรษณ | พรหมทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
163 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปฐพี | ธรรมสอาด | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
164 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิติพัทธ์ | ชูชิต | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
165 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชารีฟคาน | กองแก้ว | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
166 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | คล้ายวงษ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
167 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | บุญเจริญ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
168 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวริศร | ยวงเกตุ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
169 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | ชูเชิด | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
170 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกร | รุ่งเรือง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
171 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชสิทธิ์ | ศิริขันธ์แสง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
172 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดา | ทองสุข | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
173 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจริญ | เสนาภักดิ์สกุล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
174 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ดีธเนศ | ไพศาลวุฒิคุณ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
175 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วชิราภรณ์ | บุญประเสริฐ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
176 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | ทองใบ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
177 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะพรรณ | โพธิ์เงิน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
178 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อริศรา | ปานชะอุ่ม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
179 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาริศา | พานรอต | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
180 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชกร | ชวดตระกุล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
181 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัญญา | นาคสวัสดิ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
182 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทกานต์ | กำปั่นทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
183 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรพิมล | จัยธรรม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
184 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิตย์ชญา | ชุ่มมนัส | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
185 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เณศรา | ลีลาศรีวัฒนา | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
186 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาดา | มีสุข | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
187 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | พานเงิน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
188 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กาญจนาพร | ภู่เจริญ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
189 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอยรดา | ทองมาเอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
190 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จินต์จุฑา | สหะวิเศษไชยชาญ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
191 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัณฑิตา | ลำภูเพ็ชร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
192 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัชยา | หาญจารุภัทร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
193 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชวรรณ | สิงห์คง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
194 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิราวัฒน์ | หานะกุล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
195 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณภัทร | ปุณยศิริ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
196 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ต้นตระกูล | แสงศร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
197 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ติณห์ | นาคทับทิม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
198 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | วิริยานนท์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
199 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีธัช | สอาดศรี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
200 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนธภูมิ | เกิดผล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |