1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สถิรสิทธิ์ | มะนาวหวาน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัญธพล | ขอพึ่ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐาปกรณ์ | ทับทิมทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินบุตร | แก้วมณี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | เกษเกษร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ประภากร | พรพิพัฒน์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปวีณ์กร | ศรีบุญเพ็ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปณัฐ | คุดสระน้อย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จินต์สุวภัทร | ปิยะปรีชายุทธ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัชญดา | โตสวัสดิ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลลักษณ์ | วิไลลักษณ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรศศิร์ | พิกุลขาว | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิลลาภัทร | จันทร์ชม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัชชษา | หัตถวิจิตร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัญญา | สุพัฒผล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | ฉายอรุณ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชญา | เดชฟุ้ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชา | ทองมีประเสริฐ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิศิษฎ์สิริ | แซ่ตั้ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | นาคะเสนีย์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรีชญา | นุขประภา | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพรรณ์นิกา | โพธิ์รังเศรษฐี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญพัชญ์ | ศรีสิทธิ์วัชร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันธิกรานต์ | ภาแจ่ม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรสวดี | ฝึกฝน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พัศฐาชนก | นาคพนม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัทร | วิบูลย์นพ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | โพธิ์จำศิล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาณิศา | โพธิพันธุ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | งามวิลัย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศุภัชญา | อ่อนดี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัญญา | พรมทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานต์รวี | ทรัพย์วรารินทร์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัณฑิตา | งามขำ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รมิตา | อ่อนงาม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีออม | นาคทับทิม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญณภัทร | ปรากฎผล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญญา | อำพันเรือง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชา | ยิ้มพงษ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชชา | ช้างเชื้อ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญ์ชนก | ลำใย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญพิชชา | ปั้นรอด | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติกา | สิงคลีปับภา | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญษา | มณีวัย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรนภัทร | น้ำผึ้ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | จำวัน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกตน์สิรี | สิทธิธนะพันธ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | ทองระย้า | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ไหลพึ่งทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิสิษฐ์ | โพธิ์เย็น | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |