1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กีรติ | กลิ่นสุคนธ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชารีฟคาน | กองแก้ว | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วาสนา | กันทรัพย์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | กันทะวงศ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทกานต์ | กำปั่นทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตธนัฏฐ์ | ขยายศรี | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัญธพล | ขอพึ่ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศร | ขอพึ่ง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรดร | ขุมพลอย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีธวัฒน์ | คงปรีชา | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นุชชนก | คงสุริยา | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรโชติ | คงใหญ่ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | คงไทย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพัฒน์ | คล้ายวงษ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปณัฐ | คุดสระน้อย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัณฑิตา | งามขำ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | งามวิลัย | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัคริน | จันท์จารุภรณ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิวัจน์ | จันทน์เทศ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิลลาภัทร | จันทร์ชม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | จันทร์สวัสดิ์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรพิมล | จัยธรรม | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | จำวัน | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | จุลสอาด | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | ฉายอรุณ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อามีนา | ชมกลิ่น | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐานวีย์ | ชมหมวก | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กชกร | ชวดตระกุล | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัฐศาสตร์ | ช่วยชู | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชชา | ช้างเชื้อ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สมบัติ | ชาวพม่า | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | ชินโรจนบำรุง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | ชื่นชอบ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิตย์ชญา | ชุ่มมนัส | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชิติพัทธ์ | ชูชิต | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | ชูเชิด | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มีนา | ต้องประสงค์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัณยธร | ตันติรุ่งเรือง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัสยา | ตู้พิจิตร | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนินทร์ | ถนอมผิว | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กานต์รวี | ทรัพย์วรารินทร์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | ท้วมทอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอยรดา | ทองมาเอง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นิชา | ทองมีประเสริฐ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | ทองระย้า | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสกร | ทองสถิตย์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศักดา | ทองสุข | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณีรัตน์ | ทองเพ็ชร์ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มัสริน | ทองแตง | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัญทารีย์ | ทองโสภณ | โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน(ละเอียดอุปถัมภ์) | วัดนางในธัมมิการาม | คณะจังหวัดอ่างทอง |