# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูเษศ | กลั่นเรืองแสง | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธาทิพย์ | กลิ่นสุคนธ์ | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ก้อนแก้ว | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรวุทปรากรณ์ | กันทะวะ | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัตนรังสรรค์ | กัลยาดี | โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัฒน์นรี | กาญจนสมจิตร | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนาภร | กิจจาวิเศษ | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศภัทร | กิตติปาโล | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ขยันดี | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกร | ขลังธรรมเนียม | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรันย์ | คงมัน | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์ธีรา | คงมัน | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เขมจิรา | คงมั่น | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญรินทร์ | คงอยู่ | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สหโชติ | คำสังฆะ | โรงเรียนวัดนางชำ | วัดนางชำ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | คุณวงค์ | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พชรพงศ์ | คุ้มชาติ | โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ไพรวรรณ | งามละมัย | โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชรา | งามลักษณ์ | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | จตุรภาค | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณทัต | จันทแนน | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สวนีย์ | ชุมแสง | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กชกร | ดอกเหลือง | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เอกภพ | ตลับนาค | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พีชญา | ทองคำสุข | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พีรดา | ทองคำสุข | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศมน | ทองมูลชัย | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พลอยพรรณ | ทัพนาม | โรงเรียนวัดนางชำ | วัดนางชำ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิชัย | ทิมวงษ์ | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤติธัช | ธนูน้อย | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศศิณา | นามวัฒน์ | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัตตวรรณ | นิ่มสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชลวิทย์ | นิรันดร | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปฏิมา | นิลพัฒน์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธัญญรัตน์ | นิลา | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | บัวบาน | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูดล | บุญประเสริฐ | โรงเรียนวัดโพธิ์ศรี | วัดโพธิ์ศรี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อรรคพล | บุญมาก | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยวัฒน์ | บุญรอด | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มนุญพิภพ | ประดิษฐภู่ | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญญาทิพย์ | ประทุมทอง | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไชยพัฒน์ | ประสิทธิ์สม | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันทรกานต์ | ปัทมโรจน์ | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรเดช | ปั้นดำ | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พระนาย | ปิ่นวิเศษ | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิตินันท์ | ผ่องพันธุ์งาม | โรงเรียนวัดวันอุทิศ | วัดวันอุทิศ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เดชานนท์ | พงษ์ดี | โรงเรียนวัดนางชำ | วัดนางชำ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศรา | พรชัย | โรงเรียนวัดบางจักร | วัดบางจัก | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พนัสบดี | พรมรัตน์ | โรงเรียนวัดสี่ร้อย | วัดสี่ร้อย | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลธิชา | พลแสง | โรงเรียนชุมชนวัดน้ำพุ (น้ำพุพิทยาคาร) | วัดน้ำพุสิทธาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |