# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกวรรณ | เกตุแก้ว | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลวรรณ | รื่นกลิ่น | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤติกุณ | พรมประสิทธิ์ | โรงเรียนวัดยางทอง | วัดยางทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องเกียรติ | ฉกามานันท์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | พันธุ์เจริญ | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กันตินัน | แช่มช้อย | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติธัช | ภูวิโรจน์ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ขวัญข้าว | เคนมา | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จตุพงศ์ | ลายคราม | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพรรณ์ | พัดน้อย | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุ | องอาจ | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญาดา | ถนอมเขตต์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ชนะภัย | ทองปั้น | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชนันธร | เดชบำรุง | โรงเรียนวัดโพธิ์ราษฎร์ | วัดโพธิ์ราษฎร์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัชชญา | บัวพึ่งพันธุ์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฐิติศักดิ์ | ทรงเคารพ | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณพัฒน์ชา | แสงทับทอง | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | ถนอมเขตต์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | วงษ์คล้อย | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐริกา | วงษ์คล้อย | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐเศรษฐ | พิกุลทอง | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ตะวัน | คำมี | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ทรงพล | ทรงนุวัฒน์ | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | เฉยชอบ | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนากร | กลีบยี่โถ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธันธนัชย์ | เหลืองสีนาค | โรงเรียนวัดโพธิ์ราษฎร์ | วัดโพธิ์ราษฎร์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธันยาภรณ์ | บุญกล้า | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดาพร | แสงทอง | โรงเรียนวัดยางทอง | วัดยางทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | พงษ์จันทร์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ราษฎร์ | วัดโพธิ์ราษฎร์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นพพร | เพ็ชรนิล | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นภสร | พงษ์จันทร์ | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นภัทร | เงินคง | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัทธมน | สบาย | โรงเรียนวัดคำหยาด | วัดคำหยาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นันทการต์ | ลาจันทร์ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นัยฑิตา | จิตรักษ์ | โรงเรียนวัดโพธิ์ราษฎร์ | วัดโพธิ์ราษฎร์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | น้ำเพชร | แก้วบุบผา | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ขวัญยืน | โรงเรียนวัดคำหยาด | วัดคำหยาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปทิตตา | อ่อนน้อย | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัฐธวีร์ | ทัศน์สำราญ | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยนันท์ | โฉมผา | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปิยพัชร | นิ่มนวล | โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ | วัดสุวรรณราชหงษ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยพันธ์ | เนตรนิยม | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์มณี | เรืองฤทธิ์ | โรงเรียนวัดทองกลาง(ประชากรอุปถัมภ์) | วัดทองกลาง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีระพัฒน์ | ทองเศรษฐี | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรพล | ดั่นคุ้ม | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภิญญาพัชญ์ | สนธิศรี | โรงเรียนวัดยางทอง | วัดยางทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูมิรพี | ปฏินัง | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดโบสถ์ราษฎร์ศรัทธา | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูวนนท์ | บุตรดำรงค์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มุนีรัตน์ | สุดเลิศธรรม | โรงเรียนวัดท่าโขลง | วัดท่าโขลงกิตติยาราม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยอดชาย | นิลพฤกษ์ | โรงเรียนวัดสามประชุม | วัดสามประชุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |