# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัจฉรา | ประสงค์ | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มงคลชัย | อินไข่ | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัครวัฒน์ | นันหน | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐวรา | ภู่นาค | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพัชชา | นวลแดง | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัจฉริยา | เผยศิริ | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพาไลย | ไชยประสิทธิ์ | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพัชร์ | พาซอ | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | วรนิรัชน์ | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนาภัท | ทานะจิตต์ | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | แก้วสว่าง | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปุณณวิช | ไม้แป้น | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วราพร | เกลี้ยงสะอาด | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | บุญรอต | โรงเรียนวัดป่ามุนี | วัดป่ามุนี | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภาวนา | ยอดแก้ว | โรงเรียนวัดท่าอิฐ | วัดท่าอิฐ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | บุญตา | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธารางกูร | สุขเกษม | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรพงศ์ | แสงเพ็ชร์ | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักดา | ภู่แจ่ม | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภควรรณ | กล่อมปัญญา | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จอมกวี | เทวะ | โรงเรียนวัดโพธิ์เกรียบ | วัดโพธิ์เกรียบ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รพีภัตร | โตสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดสว่าง | วัดสว่างอารมณ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชชานนท์ | มิตรน้อย | โรงเรียนวัดสว่าง | วัดสว่างอารมณ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรกนก | ศรีวิเชียร | โรงเรียนวัดสว่าง | วัดสว่างอารมณ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นพวรรณ | เปรมบางเขน | โรงเรียนวัดสว่าง | วัดสว่างอารมณ์ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มาริกา | แจ่มศรี | โรงเรียนวัดบุญเกิด | วัดบุญเกิด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศุภลักษณ์ | บุญช่วย | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อณิมา | ใหญ่โต | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพ็ชรรัตน์ | พรหมสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พัชชา | กอกุล | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดวงกมล | นาคปั้น | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณรินทร์ทิพย์ | เกิดประทุม | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นวมินทร์ | สภาพทรัพย์ | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐสิริ | จันทร์เปรม | โรงเรียนวัดข่อย | วัดบุญเกิด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภาคภูมิ | แตงอ่อน | โรงเรียนวัดบุญเกิด | วัดบุญเกิด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันต์กวี | มั่งนอมิตร | โรงเรียนวัดบุญเกิด | วัดบุญเกิด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปัญจาภรณ์ | แจ่มศรี | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดวงกมล | โสนอ่อน | โรงเรียนวัดบุญเกิด | วัดบุญเกิด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพัตร์ | ฟองสินธุ์ | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันพิมุก | เรืองสำราญ | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐพงษ์ | ไชโย | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภคพงษ์ | ชูเชิด | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนสาร | ผลกมล | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติภัทร | มีมั่น | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรัณยพงศ์ | ยืนสุข | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศตพร | กัญลี | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วาสินี | สว่างแจ้ง | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รมิตา | แสงสกุล | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อริสา | พานทอง | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธิดา | แจ่มสอาด | โรงเรียนวัดท่าตลาด | วัดท่าตลาด | คณะจังหวัดอ่างทอง |