1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิภาภรณ์ | ขาวใบไม้ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรธิดา | วิชาธรรม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | คุณัญญา | แจ้งนุช | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณภัสรา | สังข์งาม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาภา | สีพิมพ์สอ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุรฐยา | แสงอ่อน | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อภิรตา | ด้วงสี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐฐาพร | งามสมศักดิ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | ยอดมีกลิ่น | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปวิช | กลมกล่อม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงธน | นิตยจุฑาชัย | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิงคาร | แซ่ว้าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิรภิญญา | อสุนีย์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มณีรัตน์ | ทองป้อง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อิสรีย์ | แซ่ม้า | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ราตรี | หาเลิศดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปิยพัชร์ | สังข์งาม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุชิต | ญาณนาม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ต้นข้าว | คมคาย | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | โชษิตา | โค้ววิไล | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ลักษณา | อินใจดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติกร | บุญดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชวิน | ผินเนตร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปรัชญา | สุดสาคร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณรินทร์ทิพย์ | พวงประดับ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประกายเพชร | ขำประไพ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปภาวี | ไตรวิชญ์อัศวกุล | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชริดา | ม่วงเจริญ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพิมล | แจ่มสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สไบทิพย์ | แสงศร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | ใจเพ็ชร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤติน | รักสัตย์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยดา | ฤทธิเดช | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรี | อ่อนศักดิ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อินทิรา | ต้องจิตร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อุรัสยา | แย้มสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุกลวัฒน์ | ลำใยหวาน | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | จันทร์เพ็ญ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปรารถนา | แสงเพชร | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชัยวัตร | แซ่วื้อ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัชพล | แซ่จ๊ะ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรหมพิริยะ | ภูผากัมปนาท | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิทธินันท์ | ทิศกุลสว่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัครวรรณ | ข้าวหอมทอง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ช่างปั้น | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จารวี | แซ่ซ้ง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กวิน | แซ่เฮ่อ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัชนก | แซ่ย่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เมธาสิทธิ์ | ใจอ่อน | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะ | แซ่ม้า | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |