1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อาลาดิน | โพธิ์พันธ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นาราภัทร | แซ่หมี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เพชรรัตน์ | เพียรยิ่ง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรอุษา | เพ็ชรน้อย | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุกฤษณ์ | ทองประเสริฐ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อนุสรา | หาโภคี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชนิกานต์ | ผลไม้ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ลักษิกา | อินใจดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อทิตยา | ญาณปราชญ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กรวิทย์ | กุ่มดวง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วชิราภรณ์ | สิทธิกูล | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธันยา | แซ่ว่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | ปฏินัง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | แก้วขวัญ | แซ่ลี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิรภัทร์ | ศรีโชติ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วชิรวิชญ์ | เพิ่มพูล | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | โสภา | ทรงกิตติพันธ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วชิรภรณ์ | แซ่ว่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มัณฑนา | ผลจำเริญ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วาริศา | แซ่ย่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | วิริยพันธ์ธรรม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชไมพร | แซ่ว่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญแก้ว | แซ่ลี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ลัทธวรรณ | แซ่ซ้ง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พัชรี | แซ่วื้อ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนะพล | แซ่ลี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรศิริ | มุ่งดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชลธิชา | เลิศดี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปริยากร | แซ่จ๊ะ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | ตรีมงคล | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อายุทัย | เล่าปัญญาทรัพย์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จุฑารัตน์ | แซ่หลอ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรพล | อ้วนล่ำ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กวิน | ยืนสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ยศกร | ชาตะสุภณ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อัจจิตา | ทีทะ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรวรรณ | ตรรกชนชูชัย | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัช | แซ่ม้า | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุภัทร | แซ่ว่าง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | คมกริช | แซ่โซ้ง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชาลี | เชิดสวรรค์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เปมิกา | งิ้วงาม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | นิรวิทย์ | หวานจริง | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุมิตรา | มีปราชญ์สม | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนารัตน์ | แซ่ม้า | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธาดา | ทองมี | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สิทธิภัทร | คำภูษา | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อรอุมา | ชื่นทิพย์ | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | ทุตาสิต | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรภัทร | ปัญญาภาคิน | โรงเรียนวัดสระแก้ว(รุ่งโรจน์ธนกุลอุปถัมภ์) | วัดสระแก้ว | คณะจังหวัดอ่างทอง |