# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธิติวุฒิ | ก่อแก้ว | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นราธิป | ก้านทอง | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ทิพย์ทิวา | กิจสำเร็จ | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิตรานุช | ขลังธรรมเนียม | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนาธิป | ขวัญญาใจ | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นทิชา | ขอพึ่ง | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ขาวประไพ | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | ขำเหลือ | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปกรณ์ | ขุนกลางทัพ | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อรษา | คงกะพันธ์ | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มิ่งขวัญ | คงชนะ | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณพงษ์ | คงนิล | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนโชติ | คงหนู | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อิทธิกร | คชวง | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | โกมล | คล้ายทอง | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กวินตา | คำพาลักษณ์ | โรงเรียนวัดสามโก้ | วัดสามโก้ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณพร | คูหาเรืองรอง | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธัญธร | จอมพงษ์รื่น | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรณิภา | จันสด | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีระภัทร | จ่ายเพ็ง | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พศกร | ฉายะยันต์ | โรงเรียนวัดสามโก้ | วัดสามโก้ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชาริสา | ชนะโรค | โรงเรียนวัดสามโก้ | วัดสามโก้ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรชนก | ช่ออุบล | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | ชินคำ | โรงเรียนวัดสามโก้ | วัดสามโก้ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | ด้วงปลี | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัชษนัญฑ์ | ตันติกุลมานิมิต | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมธาวี | ทรงความเจริญ | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วริศรา | ทองตัน | โรงเรียนวัดสามโก้ | วัดสามโก้ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | หนึ่งฤทัย | ทองทับทิม | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นภัสวรรณ | ทองบุญเกิด | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภัทรบดี | ทองสีม่วง | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัชดาพร | ท้าวโกษา | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทราพร | ทิพโรจน์ | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทราภา | ทิพโรจน์ | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นวพร | นรดี | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศ์พล | นาคงาม | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภาส | นามวงศ์ | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพ็ญสิริ | นิลบุตร | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริตา | นิวงษา | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปรียานุช | บุญประจวบ | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฏฐ์ชญา | บุญรอด | โรงเรียนวัดเกษทอง | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัฐภูมิ | บุญรอต | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นภัสภรณ์ | บุญเมือง | โรงเรียนอนุบาลบ้านลำสนุ่น | วัดเกษทอง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชินาธิป | บุสม์ศรีทรา | โรงเรียนวัดหนองกร่าง | วัดหนองกร่าง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชชากร | ประกอบทรัพย์ | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชชาอร | ประกอบทรัพย์ | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธมลวรรณ | พลายละหาร | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉัตรธมนต์ | พวงบุบผา | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนัททา | พวงบุบผา | โรงเรียนบ้านหนองถ้ำ | วัดหัวทุ่ง | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธีรยา | ภู่พัฒน์ | โรงเรียนวัดมงคลธรรมนิมิต | วัดมงคลธรรมนิมิต | คณะจังหวัดอ่างทอง |