# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จรรฑิมา | คงอ่อน | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กมลชนก | สิงห์ชำนาญ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนากานต์ | ม่วงแนม | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์รภัทร | ญาณโกมุท | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธันวา | ปราเปรม | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อธิป | สนธิเทศ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนันตวิทย์ | สีทอง | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุศิษฏ์ | คงอ่อน | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เรวัตร | นาเมืองรักษ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เพชรนภา | ธิยะแสง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | คำมนตรี | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นภัทร | มีธรรม | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ธนวรรณ | เสือวงษ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิวิตา | สุวรรณโชติ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ไสยสี | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพนธ์ | ทิมใจทัศน์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณรสา | อินทร์รุ่ง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ลลนา | อ่อนสา | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รพีภัทร | สุกแดง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศตายุ | คันศร | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | จันทรานภาภรณ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชตะ | ทองพันธ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สถาพร | อุทัยรัตน์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | ปั้นงาม | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กนกพล | เสือวงษ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุรมนตรี | เอี่ยมวิจารณ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากร | แก้วใจ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนพัฒน์ | แป้นปาน | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จตุรภัทร | ทรงทรัพย์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทินภัทร | งามละมัย | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | มหาชน | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วุฒิศักดิ์ | มีสมบูรณ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรภัทร | ยิ้มเป็นสุข | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พรฤทัย | หัสสะ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัชชา | รื่นอุรา | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อภินันท์ | ยอดออน | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริภา | แจ่มศรี | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อริสรา | คงทรัพย์ | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัชรกัญญ์ | สุขทวี | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชุติกาญจน์ | วงษ์รอต | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิราภรณ์ | นิลเผือก | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อติราช | ด้วงทอง | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | วงษ์ตา | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สงกรานต์ | มีเพ็ญ | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีระพัฒน์ | ทองแดง | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อนุชา | สุทนต์ | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ธนวรรณ | หอมกรุ่น | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | เหลาพรม | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ราเชนทร์ | ยิ้มภูผา | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรพิมล | บุญเมือง | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |