# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพิมล | เสือวงษ์ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนา | ประกาศแก่นทราย | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติรัตน์ | ทองมั่นจันทร์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | โชติภัทร | เรืองฤทธิ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ริเฮีย | เฮง | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวา | วารีนิน | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | สอาดศรี | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นุชจารี | ชูแก้ว | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธารวิมล | โตปุย | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัญญากร | พันธ์น้อย | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญนันท์ | ชูวงษ์ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาดา | ปานเมฆ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ดลชัย | จันทร์เศรษฐี | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคิน | ตุ๊สำราญ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาษณ์วิชญ์ | พงษ์ช้างอยู่ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์ลภัส | นิ่มอนงค์ | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ขวัญชนก | สุขชุ่ม | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กรสกุล | คงอ่อน | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษฎา | ผลคูณ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติพรรณ | จั่นประดับ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิทวัส | ทองสุข | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรนภัส | ปั้นงาม | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เพชราภรณ์ | สุขมงคล | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวา | อินทร์รุ่ง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิไลลักษณ์ | วิไลขำ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภาศิริ | ทองทิพย์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พัฒนพล | ทาตะนาม | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เพชรรัตน์ | แก้วภักดี | โรงเรียนวัดโบสถ์ | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปติมา | อยู่ผาสุข | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุวัฒน์ | อุปเสน | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บุญมี | เขตขาม | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐฐิตา | สิงห์ชำนาญ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรภณ | บุญคง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีระพัฒน์ | ผลหาญ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรณัฐ | ศรีเพียงจันทร์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เสลภูมิ | คำโครตสูนย์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุภัสสรา | พ่วงศรีรักษา | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | บุญผาด | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชญาภา | พูลโคก | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศักรินทร์ | กลิ่นเกษร | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรพิมล | สิงห์ชำนาญ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วัชระ | โพธิ์ศรี | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิริวัฒน์ | แจ่มแจ้ง | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภูภูมิ | นาเมือง | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นันทวัน | พุทธเดช | โรงเรียนบ้านดอนตาวง | วัดวงษ์สุวรรณ | คณะจังหวัดอ่างทอง |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิลาวัลย์ | นุชเนตร | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณิชานันท์ | จั่นประดับ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตนาภรณ์ | อิ่มอำไพ | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชิษณุชา | ศิลประดิษฐ์ | โรงเรียนวัดท่าชุมนุม | วัดท่าชุมนุม | คณะจังหวัดอ่างทอง |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ยศสุรัสวดี | เสือวงษ์ | โรงเรียนวัดสามขาว | วัดสามขาว | คณะจังหวัดอ่างทอง |