# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ชินนอก | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐปนนท์ | สุพรรณพานิชย์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัชรพล | วันดาคุณ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วุฒิภัทร | เณรเถา | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | แจ่มประทีป | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐพล | ใจเร็ว | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุริยพงศ์ | บัญญัติ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนภัทร | แก้วคำ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | พูนเพ็ง | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐภัทร | แสนกาวิน | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนนพ | มากบดี | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฏฐวี | บัวกลั่นหอม | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีทัต | ร่วมพันธ์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บวรศักดิ์ | หอมขจร | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กัญจนจักก์ | นาทองบ่อ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เอกรินทร์ | รันทุมมา | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พงษ์พิชิต | มาตขาว | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | นครธรรม | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ไชยวัฒนา | มาตาเดิม | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นภสินธุ์ | พวงเงิน | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | จินะไกร | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรภัทร | มาศไพจิตร | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พีรดา | โพธิ์สูงเนิน | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นรินทร์พร | นามนาค | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | แสงแข | อินดี | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลลดา | วงษ์สุวรรณ์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชนิดาภา | เพ็ชรบังเกิด | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิตติภา | เจริญขึ้น | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิชญาวี | สะมะที | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐนันท์ | เแก้ววิเศษ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ประภาพร | ธนะภูมิชัย | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาภา | กิจสมัคร | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพิชฌาย์ | เผือกผ่อง | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรกช | ผดุงรัตน์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรรณกานต์ | สาวสอน | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรินทรา | กองแก้ว | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชุติกานต์ | ศรีวัฒนทรัพย์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กันตพร | ทองทับ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัควลัญชญ์ | ไผทรัตน์ | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เมษาพร | ดีมงคล | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิสรีน | เลาะสุริยา | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิชญา | นครจัด | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพ็ญสิริ | ทองดอนหัน | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พัทธนันท์ | มูลผล | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรชนก | อัตถดก | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฏฐชัย | ส้มแก้ว | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วทันยู | พุ่มไสว | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | การาบูน | พัสดุธาร | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัฑฒกร | สุขศรี | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัลลภ | อินทร์แหยม | โรงเรียนอนุบาลศาลาแดง | วัดศรีบุรีรตนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |