# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรคุณ | นังตะลา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | หิรัญ | ใจเย็น | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | วินทะไชย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | บุญศรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สหรัฐ | ไวยะยอด | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปวรรุจ | คุยนา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พลพิสิทธิ์ | ประเสริฐผล | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฑสิทธิ์ | คำภา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทิทยุ | ตาฟู | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นครินทร์ | สาริสาย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฏิพล | บุดดาพันธ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิติธร | สุขสาลี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัลกล็อฟ | มากเลาะเลย์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุทธ | ชุมทอง | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภณัฐ | วติวุฒิพงศ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุวิจักขณ์ | บุญนาค | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | มีคุณ | สมอไทย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ยุทโธปกรณ์ | รอณรงค์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐาปกร | นิดคำพร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กมลภพ | นวลศรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรากร | ชะเอมเทศ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เขมชาติ | วิทักขะ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกวลิน | เรืองอดิสรณ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปรียาพัฒน์ | แก้ววิเชียร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มณิกา | แสนศิริ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วราลักษณ์ | ศรีบุญยัง | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัญญา | เสาใบ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภูริชญา | หนูเทศ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภัชชา | รื่นอายุ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | คงคาชาติ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาภา | รายพิมาย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรามาศ | อุ่นจิต | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เกวลิน | พวงกุหลาบ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลรสา | แฟงฟ้อย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐ์กัญจน์ | เราวิจิตร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วริศรา | ปัญจกิจ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พลอยนภัส | ทองเพชรแท้ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จ้าวจุฑา | อนันตเขตร์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ลัลณ์ลลิล | ภูเลือมใส | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อภิญญา | ศุขโข | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปกฉัตร | รู้แสวง | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณฐพร | ใจดี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อาทิศยา | สาทรานนท์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | นิกรพันธุ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูวดล | จำนงค์กิจ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศักย์ศรณ์ | อนุลักษ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนากฤต | โชติพันธุ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฏฐชัย | ไชยกุล | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกร | แสงธรรม | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกิตติ์ | สุขสถาน | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |