# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ริญญาภัทร์ | นิพันธ์ธิติกร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรกานต์ | ทับแจ่ม | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิตาภรณ์ | สงสนธิ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัชฤทธิ์ | สุขไทย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เตชิต | คมศร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปณิธาน | อ้วนคำ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูพันดาว | สุริยาประภา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | บุตระ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฤทธิเดช | ปราณีญาติ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐชพล | โพธิ์สุวรรณ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปฎิพัท | เปรมปรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาณุวิชญ์ | อรุณพาส | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุวิท | สิริเจริญทรัพย์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฏฐภัทร์ | จันทร์เอี่ยม | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาคิน | พวงเงิน | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภาสวี | เกตุโชติ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรพัส | ศรีหาแก้ว | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราภา | เผือกโสภา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรัชญา | วงษ์อยู่ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จุฑามณี | ทรงศรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นนณพร | เศรษฐีธร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลชนก | กิมพิระ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | เทวา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรนัชชา | พานเทียน | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กันต์หทัย | หาญสกุล | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภิชา | สุขเรือง | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์พิชชา | สิริจามรรัตน์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลพร | คงสมพงษ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เขมิกา | ระษารักษ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญานิสา | จามร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรกนก | เจนนาวิน | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | เกิดผล | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุณฑิตา | มีศรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิริลดา | อัตตะเปโม | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เชาวรัตน์ | ปัสสา | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัณป์ฐิดา | คาบสมุทร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | ใบศักดิ์ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิระวิชญ์ | อ่ำเคน | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เปมิกา | เปรมปรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชชานันท์ | แสงสมี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุณณดา | ราตรี | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฎฐากร | โพธิ์ช่วย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นันท์นภัส | สุริยะโฆษิตมงคล | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิชา | สมอไทย | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูรินี | น้อยเจริญ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกร | แก้วอุดร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกฤต | แก้วอุดร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมิปกรณ์ | รู้ประมาณ | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สาริศ | ทินสมุทร | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชุมพร | ด่านสุวรรณดำรง | โรงเรียนอนุบาลสระบุรี | วัดดาวเสด็จ | คณะจังหวัดสระบุรี |