1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อัสนี | จาดสุวรรณ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คันศร | ขวัญมงคล | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วีรชัย | เรไรสระน้อย | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | จันทะแย้ม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไม้ทอง | สุขเกษม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูมินทร์ | พึ่งมาก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศกร | สมมัจฉสา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ไกรวิชญ์ | กุนศรี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พิพัฒน์ | อินอ่อน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ปรุงสุข | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติกร | ด้วงพุก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภัทร | คาแพง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กิตติพัฒ | ขุนจำนวน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | พรหมศิริ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุมลรัตน์ | มะริสะโพชน์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาญวิท | อิ่มเอม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนกนภา | จารุการ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกร | ไสสอน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุทธิดา | วิชาชาติ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรณิการ์ | โสภา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วันดี | เดชคำ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณภัชชา | แก่นพระเนาว์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปานามา | เชื้อบุญมี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิรัชชดาภรณ์ | พินิจจิตต์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อัจฉรา | สิงหา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชรกมล | หนูดี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อัญรินทร์ | โล่ห์นาก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ไรวินท์ | หนูดี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพล | เล็บครุฑ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุภาพ | พะโลทักษ์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | น้อยยาโน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กุมภา | อินทศร | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อำนาจ | อาจองค์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นนทพัทธ์ | เชื้อสุวรรณ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงษ์กร | พลโต | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ตุลธร | พะฉิม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปิยะพงษ์ | มาดาโต | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษฎา | รักดอกกลาง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ฐาปกรณ์ | กลางนอก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรัตม์ | ศิลาพัฒนกุล | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากร | สระสม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิชัย | ประจันตะเสน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วุฒิชัย | น้อยหุ่น | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษณพงศ์ | คงเมือง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุภกรณ์ | ตรีราภี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุพรรษา | สุขขะยา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุนทร | หงษ์สาวดี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิมพ์วลัญซ์ | อ๊อดยง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุริยกาล | สังเกตการณ์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | มนัสวี | จั่วทอง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |