1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐพล | ภูเด่นผา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัลยาณี | สังวิชัย | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิภู | สนานคุณ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อริสา | ฉิมอ่วม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | หทัยรัตน์ | เงินรอด | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุภาพร | จินดานนท์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วลัยกร | ทองพร | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | มนัสนันท์ | ฟูประเสริฐ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | สวาท | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชญานิน | เทพจันทร์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรียภัทร | ทองบ่อ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | อรวรรณ | สุขขะยา | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จันทร์จิรา | จูเจ็ก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชนันธร | ประเสริฐ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กันตภณ | เสวตพันธ์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จิรัชยา | สิงห์ประเสริฐ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุริยา | แก้วเกลี้ยง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนธรณ์ | เรือนอ้น | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธันวา | ภัทรปวัตน์วิทู | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วรัญญู | แสงทองล้วน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธงไชย | ทองนาค | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปานธิดา | เชื้อบุญมี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฆเนตร | น่วมแก้ว | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ดารารัตน์ | โพธิ์แก้ว | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุภนิดา | พุ่มพฤกษี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | หทัยภัทร | ปิ่นสุวรรณ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วรัญญา | บุญมี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เมษา | มีสุขดี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อาทิตย์ | รื่นญาติ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศุภฤกษ์ | มีสุขดี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศรุต | ศิริเลี้ยง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สุภกฤษ | ไร่พิมาย | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภัทราวุฒิ | หวลคิด | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิสิทธิ์ | คำล้าน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัณฐิญาภรณ์ | คาแพง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศิณินดา | นามสองชั้น | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิมพ์พัน | แก้วทรัพย์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐานิดา | แซ่ลิ้ว | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ประภัรสร | บรรพต | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พัลลภา | คานนิม | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปวิชญา | เสาว์นอก | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | นฤมล | ลาภเจริญ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัญพร | สินเจริญ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ดวงหฤทัย | สอนพุฒ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จิราวรรณ | พิมพ์แก้ว | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วีระพันธ์ | กัณวิเชียร | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ลักษณารีย์ | เวียงนน | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เบญญาภา | แก้วประพันธ์ | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณา | สังคำมี | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ไอริณ | ชิมโพธิ์คลัง | โรงเรียนบ้านปากข้าวสาร(บริษัทข้าวไทยจำกัดสงเคราะห์๒) | วัดปากข้าวสารเหนือ | คณะจังหวัดสระบุรี |