1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณฐชนนท์ | สุทธิโป | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ทักษนัย | พรประสิทธิ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภัทรพิบูลณ์ | จันตะคึ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุทธญา | ประเสริฐศิลป์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภูเพชร | บัวแก้ว | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภัทร | ราชบัณดิษฐ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ต้นกล้า | คำไพวง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐปนวรรธน์ | บำรุงกิจ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรรณนิภา | นันตา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัลยา | บุตรลา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นันทชา | จันทะวงษ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิโรธร | ศรีสว่าง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รุ่งทิวา | ปานนอก | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุธิมนต์ | แกว่นสุริยการ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภาพร | คงพุกา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชาดา | บุญมา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษธณพัช | รัดศิริ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษธณพลช์ | รัดศิริ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยางกูร | นะราวงษ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรภัทร์ | สุมาวรรณ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดิเทพ | แสงลำใย | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีระศักดิ์ | อันโยธา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศุภโชค | สร้อยมาตร์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุชานันท์ | ศรีสว่าง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สราวัลย์ | ทองวงษ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวิลตรา | ประดับมุข | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อทิตยา | แสงลำใย | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นิริดากานต์ | บัวไข | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ฐานโอฬาร | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พนิดา | นนทะชัย | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรสา | ศรีสว่าง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | หฤทัย | คลังกลาง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อาภัสรา | ศรีวงษ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | มุกตา | เสือน้อย | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิรธิดา | วัชรถิรพร | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กฤษติพงษ์ | จันทร์ดา | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิติพงษ์ | พรรณสาลี | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัคพงษ์ | สกุลลักษณ์ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิรัตน์ | มงคล | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อุดมทรัพย์ | พรทะนะ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรชัย | บุญโชติ | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญชุลี | บุญคง | โรงเรียนชุมชนวัดบำรุงธรรม | วัดบำรุงธรรม | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยพัทธ์ | รัตนวารินทร์ชัย | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยังกูร | พรรษา | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฐิตินันท์ | อุดมพร | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรวัฒน์ | นิลสอน | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธะนู | บุญพรม | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พากร | สีระหว้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อภิชาติ | อ่อนอ่ำ | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปิยะฉัตร | บุญสวัสดิ์ | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | วัดกะเหรี่ยงคอม้า | คณะจังหวัดสระบุรี |