# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ปิยพร | ประตูแก้ว | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิตรลดา | แสนเจ็ก | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนะภูมิ | จันทะออน | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิชชากร | แก้วศรี | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | รพีภัทร์ | ตุ่นคำ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทน | บุศดี | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรกิตติ์ | ทะดาดิษฐ์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กีรติกร | ทองมั่น | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กัณณภพ | สารีนนท์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วันทนี | พักพินิจ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัณรส | บุศดี | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรพิมล | สุริวงษ์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาทิตยา | อุบลเชื้อ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขนิษฐา | บุตรประสงค์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิภา | น้อยหลง | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ชวิศ | คัมภิรานนท์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิรัณญา | วงษ์จำปา | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ลภัสญา | กิติพงษ์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วารี | ศรีเมือง | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อธิเดช | หวังผล | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เบญจมาศ | สุทธาวาส | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สพโชค | มีคุณ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติวรดา | สมวงษ์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปัทมา | พรหมพันธุ์ใจ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปณิสา | สินโพธิ์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | บัวชมพู | มาพันธุ์สุ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภัสสร | รักษาดี | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ศรัณรัชต์ | แก้วรอด | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุขานันท์ | จันทโรจน์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปพิชญา | ภูสุรินทร์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนาธิป | แสงวิโรจน์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฏฐกร | เกื้อกูล | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรอนงษ์ | โครตทัศน์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐชา | ประวันนา | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | ช่างทองคำ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาดา | ช่างทองคำ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไปรยา | คำเสี้ยน | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นิระติ | เกิดไพโรจน์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัชร์ | โบตเกตุ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัฐพล | อาบสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุพัฒน์ | สีดา | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | พรหมนอก | โรงเรียนวัดบุรีการาม | วัดบุใหญ่ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วนิดา | วรรณ์ประเสริฐ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุวิชาดา | ด้วงพุทธ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาดี | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธินันท์ | วงค์จันทรา | โรงเรียนวัดเขาลาดวนาราม | วัดเขาลาดวนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรีสุนันท์ | แก้วสอาด | โรงเรียนวัดเขาลาดวนาราม | วัดเขาลาดวนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | สุเมธ | วรามิตร | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาบุญ | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ขุนทอง | โรงเรียนวัดเขาลาดวนาราม | วัดเขาลาดวนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิริยกร | ธิสงค์ | โรงเรียนวัดห้วยคงคาวราวาส | วัดนาบุญ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรภัทร | แสนกล้า | โรงเรียนวัดเขาลาดวนาราม | วัดเขาลาดวนาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |