# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รชต | ศรีธนชัยวงศ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องภพ | กึนขุนทด | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยพล | ชอบตั้งจิตร | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุทธิรัก | สุทธินิยม | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรวัฒน์ | รัตตะโน | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วชิรเมษฐ์ | กมลโรจน์สิริ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กฤษฏิ์บวร | อยู่ถาวร | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดีเร่น | เผ่าสิงห์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐทนันท์ | จันทะบูรณ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรันยา | เทพังเทียม | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณิชกานต์ | ลิ้มมณี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นารีรัตน์ | รอดบำรุง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สิริกัญญา | นันขุนทด | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัตติกาล | เวชพุดชา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุพรรณนุกูล | จำปา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | ทองรักษ์ชนา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กุลณดา | ตาบองครักษ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาคิน | จักรพล | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องภพ | มั่นสัตย์รักสกุล | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อติคุณ | อเนกวณิช | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณธกร | สุพร | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปองคุณ | เทียมกลิ่น | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุขพงศ์ | ปรางงามเปล่ง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | ดอกจันทร์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิริภัสสร | จันทะบูรณ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภณิตา | จ่าภา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สิรภพ | สารสุวรรณ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรัญญา | รอดเรือง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กชพรรณ | สายชม | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรินทร | แพงไธสง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กัญญาภัค | สวัสดีสุข | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปภาวรินทร์ | เจริญลาภ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อริย์ธัช | จันทร์สุวรรณ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศิรภัทร | ไสวทอง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สงกรานต์ | สุขสร้อย | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | แพรวฏาว | ท้าวสัน | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรัตถกร | เศรษฐา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชัญปภา | สร้อยสนธิ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกนุช | สมศรี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |