# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นราวิชญ์ | กุหลาบ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภกฤต | ดิษฐคลึ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิรายุ | วงษ์น้อยศรี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จอมเก้า | จันทวงษ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อายูส | เน็ต | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อันซ์ | เน็ต | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณภัทร | ไสวทอง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อติวิชญ์ | ประมวลรัมย์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์พิชชา | ยอดไธสง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัชทพร | มาตวงษ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เมธปิยา | สงบจิต | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาณัฐ | ไทยปาน | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัสรินทร์ | ภัทรเลิศฐานันท์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชญานิศ | ศันสนะโชติรัศมี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวีวัธน์ | สิทธิวัง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยลักษณ์ | เกียติเพชรา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องภพ | เทียนถวาย | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทีฆายุ | ดวงมังกร | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤติ | สิทธิสาร | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อินทัช | เหรียญทองคำ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กิตติวัฎ | มีมั่ง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นรินทร | ช่อดาว | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนนน | สุขสอาด | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทินกร | ผิวทอง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชญานิน | วินิจฉัย | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กิติกานต์ | กึนขุนทด | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กุสุมา | พัฒพันธุ์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิษา | ใยทา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญาพัชร | เยาวรา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลักษมีกานต์ | ผลทอง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธันชนก | ศรสันต์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คณิศร | รอดชีวิต | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยธัช | อินทุกรรม | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาจชนา | ศรีเตาปูน | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนธิวรรธน์ | เป้าศรี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปันสิริ | ปัญญาศิริ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐเมศร์ | กมลโรจน์สิริ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปทิตตา | แก้วเจริญ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชต | ลิ้มชัยปัญญา | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤชพร | คัมภีระ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณิศา | รัตนบุรี | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกรดา | ไทยปาน | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อัครินทร์ | แดงสนาม | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรเมศวร์ | วิลัย | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพงศ์ | นนสะดู | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณเดชน์ | คำแน่น | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิกรม | ไตรพิพัฒน์ | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปุญญพัฒน์ | จัตกุล | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นัทภัทร | นิ่มนวล | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณกร | รอดเรือง | โรงเรียนแสงวิทยา | วัดแก่งคอย | คณะจังหวัดสระบุรี |