# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฏฐวี | พวงทอง | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เกียรติคุณ | สุขศรี | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณิรินทร์ | คงเนาวรัตน์ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วรรณวิสาข์ | เทพโภช | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กฤษณา | การีหว่าง | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วันณิสา | แก้วพันธกิจ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอกสิทธิ์ | ชัยเนตร์ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติวัฒน์ | บุญมาก | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงศกร | สุขสลุง | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุชิต | ทับทิม | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิชชาทักษ์ | วงศ์วารแก้ว | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีราทร | ดวงแก้ว | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิกร | คนเฉียบ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิริชัย | สริมลำจวน | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภณิดา | ยิ้มกลาง | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์วิภา | บุญจันทร์ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฉันท์ชนก | ศรีวิศัย | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | สิงห์ทอง | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุวินัย | นักร้อง | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกิต | คนกล้า | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | สอนธรรมลี | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ก้องภพ | นันทะโสภา | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปรีชา | อบเชย | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ทินณภัทร | ศรีภูมิ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ดาวิกา | อาจหาญ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เสาวณีย์ | ณ เชียงใหม่ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวกร | เพิ่มพูล | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สงกรานต์ | เสททะญาติ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิติกร | โพธิประสิทธิ์ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วงศกร | บุตรสะสม | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธวัชชัย | เสาร์สุข | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกร | ทับทิม | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีรนันท์ | ใจหลัก | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รินรดา | จันทา | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มยุรฉัตร | วรรณฉิม | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ชื่นโพธิ์ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เปรมิกา | ทองรมย์ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณรัก | หนูน้อย | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ต้นกล้า | โพธิ์วงค์อินทร์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชมสุวรรณ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จรณินทร์ | วรรณะ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนบดี | คำนวณ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พุฒิภัทร | บุตรศรี | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วิศรุติ | เฉลยสารน์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรัณยพงศ์ | ชูเทียน | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สงกรานต์ | ศรีนาราง | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | คำโสกเชือก | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วรชิต | บุตสะสม | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐิติวัชร์ | ศรีวิชัย | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปัญญาโชติ | สิงห์โห | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |