# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัณฑิลา | กลิ่นสาลี | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | เมธิชัย | กาบสันเทียะ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กฤษณา | การีหว่าง | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พรรณิรินทร์ | คงเนาวรัตน์ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกิต | คนกล้า | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิกร | คนเฉียบ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พรทิพย์ | คัมภิราบุตร | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธรรมชาติ | คัมภิราบุตร | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนบดี | คำนวณ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | รินธ์จันทร์ | คำมงคล | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พีรพล | คำวุฒิ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สุรเชษฐ์ | คำโสกเชือก | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ภัสมล | คุณสมบัติ | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | มนฑล | งามเนตรแท้ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประวีย์ | จันทร์บริบูรณ์ | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วิฑูรย์ | จันทร์หอม | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | หงสลถ | จันทร์แสง | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | จันทะนันท์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รินรดา | จันทา | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีระพล | จิตร์จรูญศรี | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เบญจวรรณ | ฉายอรุณ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตติศักดิ์ | ชมสุวรรณ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ไพจิตรา | ช่วยณรงค์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอกสิทธิ์ | ชัยเนตร์ | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชลธิชา | ชาญสมร | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นรภัทร | ชาติทอง | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รวิสรา | ชื่นตา | โรงเรียนบ้านผังสามัคคี | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | รัตน์ชนก | ชื่นตา | โรงเรียนบ้านผังสามัคคี | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | โชติกา | ชื่นภิบาล | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณฤชา | ชื่นสุข | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ชื่นโพธิ์ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วัชรนนท์ | ชูรัตน์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรัณยพงศ์ | ชูเทียน | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | เสาวณีย์ | ณ เชียงใหม่ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีราทร | ดวงแก้ว | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชร | ดินดำ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จักรพันธ์ | ตาแก้ว | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อรรฆพร | ถมเถื่อน | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | ทองจรัส | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เปรมิกา | ทองรมย์ | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทศพล | ทองสุข | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุภัชชา | ทองโสดา | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อนุชิต | ทับทิม | โรงเรียนวัดหาดสองแคว(สมบูรณ์วิทยาคาร) | วัดหาดสองแคว | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐกร | ทับทิม | โรงเรียนวัดท่าคล้อ | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อภิชญา | ทาวิจิตร | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วัชรินทร์ | ทิพย์ประจักร์ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พิชญาภรณ์ | ทีนาคะ | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ภัทรธิดา | ธรรมบุตร | โรงเรียนบ้านผังสามัคคี | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชัยสิทธิ์ | ธานี | โรงเรียนบ้านหินซ้อน | วัดหินซ้อนใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ก้องกิดากร | น้อยคำปัน | โรงเรียนวัดถ้ำเต่า | วัดท่าศาลา | คณะจังหวัดสระบุรี |