1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรภิญญา | ผิวคำสิงห์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนารัตน์ | พลายงาม | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มงคล | สิงห์สถิตย์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนะวัฒน์ | พรมสำลี | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญาวุฒิ | พ่วงคลี่ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ลัพธศัพท์ | สอาดเอี่ยม | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กภิชาญ | ประกอบวงศ์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภคพร | เดชคง | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรรณนภา | จันทนสาร | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เกียรติคุณ | จิตต์จันทึก | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จารุวรรณ | สงฉิม | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยะวรรณ | ลีสืบพันธิ์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | บุญพัฒน์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ไอริณ | ผ่องลาศรี | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เจษฎา | รุจิปราชญ์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐชานนท์ | แก้วหล้า | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นุชวรา | ดีวันไชย | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรายุทธ | บุตรชน | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณรงค์เดช | ชมชื่น | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธีรเทพ | จุ้ยซื่อ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สลักชัย | อ่างทอง | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มัณธกานต์ | งามขำ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภานุวิชญ์ | อยู่นิ่ม | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อริย์ธัช | สุวรรณรี | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิยะดา | สุดบำรุง | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พีรัชญา | จักรพล | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นนทพัทธ์ | ไสยสิทธิ์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปิยวัฒน์ | ทัดเที่ยง | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พิทักษ์พงษ์ | ทับทิมศรี | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | โชติกา | โสนาวัฒน์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรรัตน์ | สีม่วง | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปาณิสรา | สิริรัตน์ไพศาล | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยมงคล | พรชัย | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จีนทมณี | สุดสวาท | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เอกกิตติพล | คำจันทร์ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ผริตา | ปันทวัน | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อารยา | สลิน | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นริศรา | ขะแมสันเทียะ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อชิตพล | บุญซ้อน | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรินภา | การนอก | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธสิมา | บุตรชาติ | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | คุณภาพ | ณ น่าน | โรงเรียนชุมชนนิคมทับกวางสงเคราะห์ ๑ | วัดเขามันธรรมาราม | คณะจังหวัดสระบุรี |