# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิลาวัลย์ | กาลวิเศษ | โรงเรียนวัดโป่งมงคล | วัดโป่งมงคล | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัตนกร | กิ่งทอง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ตะวัน | คำภูวงค์ | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วริศรา | คำเยาว์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรินทร์ | จันทร์ศรี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัตกันท์ | จันทร์อุไทย | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ฐกลรัตน์ | จันทะผิว | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภานุวัตร | จิ๋วศรีสวัสดิ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จิรัชญา | จิ๋วเจริญ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | นราพล | ชำนาญศิลป์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ดวงขัน | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชญาภร | ดวงขัน | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วราภรณ์ | ดวงดารา | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฉัตรสุดา | ดวงดารา | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศรุต | ดวงสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กวิน | ดีสมพันธ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรนภา | ดีอุดม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุรเจน | ทรัพย์ประเสริฐ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทีรตา | ท้วมเลี้ยง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐวัตร | ทองจันทร์ | โรงเรียนวัดโป่งมงคล | วัดโป่งมงคล | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิธิราช | ทองมาลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธิชัย | ทองสาย | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิยมนต์ | นครวงษ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฏิภาณ | นครวงษ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | นริศรา | นวนจันทร์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุภานันท์ | นาคพูล | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชรคุณ | นามวงษ์ | โรงเรียนวัดโป่งมงคล | วัดโป่งมงคล | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รณสิทธิ์ | นุชกระแส | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฉัตรมงคล | บังคม | โรงเรียนวัดโป่งมงคล | วัดโป่งมงคล | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐนิชา | บัวคอม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชลิตา | บ้านตะเคียน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีระพงษ์ | บุญชู | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์ธีรา | บุญชู | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภานี | บุญอินทร์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | บุตรสาระ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | บุตรสาระ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | สุทิศา | ปราบพาล | โรงเรียนวัดโป่งมงคล | วัดโป่งมงคล | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะธิดา | ปลอดยัง | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จตุรภัทร | ปัญญาชน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ธิดา | ปั้นลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | ปานนุ่ม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | ผอสูงเนิน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ผอสูงเนิน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เดชาธร | ผาวันดี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปรณวัฐ | พงศ์นิรันดร์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | น้ำหวาน | พรมมะลา | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วนิชา | พวงมาลัยทอง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิทยา | พันธุจินะ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | พันธุ์ลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุพงษ์ | พานทอง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |