# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เดชาธร | ผาวันดี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีระพงษ์ | บุญชู | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | น้ำหวาน | พรมมะลา | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปิยะธิดา | ปลอดยัง | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัทรินทร์ | จันทร์ศรี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เพราณิญา | มิ่งขวัญ | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณิชาภัทร | วิสูตรทัน | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | พิชญาภร | ดวงขัน | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุภาวดี | ภิรมย์ไกรศักดิ์ | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | วิภาพร | แสวงดี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | รัชชานนท์ | สีดา | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิชญาภา | ดวงขัน | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทิพวรรณ | สุวรรณดี | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพ์ชนก | เผือกผ่อง | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | สุขดำ | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ตะวัน | คำภูวงค์ | โรงเรียนวัดศรัทธาเรืองศรี | วัดเกตุแก้ว | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนาฤต | โยธารส | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วงศธร | ย่นมรรคา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชุติเดช | ใจถา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กวิสรา | โคตะสูตร | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | เบญญาพร | เลาคา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พนิดา | เลาดา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ธิดา | ปั้นลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณณวิชญ์ | บุตรสาระ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วิทยา | พันธุจินะ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิธิราช | ทองมาลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ฆ้องทอง | โยธารส | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนากร | พันธุ์ลา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | บุตรสาระ | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชัญญา | เทวดา | โรงเรียนบ้านหนองสองห้อง | วัดหนองสองห้อง | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จตุรภัทร | ปัญญาชน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐิติภัทร | พุทธชาติ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | รัตกันท์ | จันทร์อุไทย | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรันยู | เจริญผล | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | เกียรติศักดิ์ | วัยเจริญ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | ปานนุ่ม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ปฏิภาณ | นครวงษ์ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กฤติยา | แรงสูงเนิน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญจิรา | อ่ำสำราญ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ขวัญฤทัย | มีตา | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชญานิน | เพ็ชรจรูญ | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | แก้วคอนไทย | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ผอสูงเนิน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐชยา | ผอสูงเนิน | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทีรตา | ท้วมเลี้ยง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นฤมล | พุ่มพวง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปัณฑิตา | วรามิตร | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พรนภา | ดีอุดม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภิญญาพัชญ์ | เกศโรจนอุดม | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | รัตนกร | กิ่งทอง | โรงเรียนวัดท่ามะปราง | วัดท่ามะปราง | คณะจังหวัดสระบุรี |