# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | จูเจ๊ก | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พลพีร์ | จันเทศ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิชาดา | ภูมิเลิศ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนเวทย์ | พุ่มดี | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปณิสรา | นะรา | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภัทรพล | สุขวิโรจน์ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วัชรากร | เกษสุวรรณ์ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | มงคล | บุญธรรม | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | อิศรางกูร ณ อยุธยา | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | นิสากร | กลิ่นหอม | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นาข้าว | ทั้งสุข | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พีรพล | เข็มกลัด | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชญานิศ | ธิบดี | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จารุดา | วงศ์แสนสี | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปภาพร | พลาไพล | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อรยา | ห้อมล้อม | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนพร | ทองเจริญ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพงษ์ | ต้นพงษ์ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญจวัฒน์ | สุขประเสริฐ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ณัฐพล | บัวขาว | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธี | บินยะรงค์ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | โสภณ | จำปาน้อย | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สุรเดช | สินธุ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธันวา | ทุมวงค์ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณยพัชร์ | เย็นทรวง | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | นพพล | บุญมาก | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธันวา | พลายชุมพล | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พิมรภัทร | แว่นแก้ว | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิชัย | จอมชัย | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กวินธิดา | ศรีมาลา | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษดา | ลาทะแก้ว | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กชพร | ศรีสุข | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อริยะ | สิรพันธกุล | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วริศรา | เกตุสุวรรณ์ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มี่เหวย | - | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กานต์ | นนท์ทิจันทร์ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิรวิทย์ | บุตรสิน | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ชัยรัตน์ | เข็มกลัด | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปุณณวิชญ์ | นิมินรัมย์ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศกร | พุฒซ้อน | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนภัทร | ทัดนิยม | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | ทองสุข | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรกมล | สร้อยสุวรรณ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ญาณิศา | มั่นแพ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ประภัสสร | พันธุ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สิริญา | ล้าแดง | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิประภา | อินทร์อ่ำ | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | ดีสุข | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธีรยา | ดาวเรืองน้อย | โรงเรียนบ้านบางกง | วัดบางกง | คณะจังหวัดสระบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฐพร | มูลบรรจบ | โรงเรียนวัดหนองหมูใต้(ไพบูลย์วิทยาคาร) | วัดหนองหมูใต้ | คณะจังหวัดสระบุรี |