1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ทาริกา | ทองทาบ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นฤมล | กลิ่นโต | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กษิดิ์เดช | มีเคลือบ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุชาวลี | โพธิราช | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรธีรา | นาคทองอินทร์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัชมล | หันไชเนา | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุพิชญา | ถวิลนอก | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศร | กัลยาเบี้ยว | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มนฤดี | อัมพวา | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มนุชา | เนียมทอง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัญชิดา | เผือกโอภาส | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุธาสินี | คนมั่น | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กรศุทธิ์ | ใจเหี้ยม | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ขวัญดาว | คำรักษา | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กมลพรรณ | บุตรดี | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จตุรพร | โถสัมฤทธิ์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ศุภวัฒน์ | สุจริตวัฒนะนนท์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พชฏ | กลิ่นกุหลาบ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สรวิชญ์ | แซ่ว่าง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญญ์วรา | กาเผือก | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปาริฉัตร | รอดกลาง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | สวมขุนทด | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อมลวรรณ | วงษ์มะณี | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุภัสสร | อยู่สบาย | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิยพร | เกษาคม | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรภพ | บุญคล้าย | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ญาณิภา | แซ่จ้าง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชัญญ์ญาณ์ณัฐ | ทองเปี้ย | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วรัชยา | แย้มสัจจา | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ฉัตรดนัย | มนต์ประเสริฐ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพัต | ศรีพันธุ์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิภาวดี | สาทประภา | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรชยา | มาลอย | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวัลวิทย์ | คำชาติ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ปิ่นอนงค์ | สุธารส | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงพิพัฒน์ | ศรีเมือง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วชิระ | เพิ่มพูล | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศรัณย์พงศ์ | ศัพทเสวี | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐานิตดา | นาคสอาด | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อติเทพ | วาอุบล | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญาภัทร | สายเส็ง | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนพล | เสียงดี | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นรภัทร | ดาบลาอำ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อรอมล | โตสารเดช | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนัดดา | แจ่มสายบัว | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | เข็มเพชร | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ธนภรณ์ | จันทร์จีน | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ชนัญชิดา | แสงสิทธิ์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กันตพงษ์ | ดวงสมพงษ์ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัสกร | แก้วประเสริฐ | โรงเรียนแก้วประทานพรวิทยา | วัดวาปีอัมพาราม | คณะจังหวัดลพบุรี |