1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ชมเชย | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | รพีภัทร | กรงเพชร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พุฒิพงศ์ | ลอยเลิศ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธีรเมธ | เทศโล | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรฑิมา | ต่างสี | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เมธี | กุญแจทอง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | วิไลวรรณ | นาคอิ่ม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุทธิภัทร | บุญทอง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชพร | เลิศสลุง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรพัฒน์ | คดเข็ม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | รัชฎา | ขุนชะเอม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พิมพิไล | ปานเพชร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กาญจนา | ชุ่มชื่น | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิรภัทร | พลายบัว | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | จิราพัชร | ศรีวิเชียร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธวัช | บัวงาม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกฤต | พิมพ์ทอง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนพนธ์ | คำพงษ์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนพัตร | ณรงค์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กวินทรา | เลิศสลุง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรภัทร์ | กาลิก | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วรโชติ | กระตุดเงิน | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อดิศร | เสาวิชิต | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชาติตะกานต์ | ดาวใส | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อนุชา | ผมงาม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธีรภัทร | แรงเขตรการ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | รัชนีกร | คตเข็ม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปวเรศ | แสงประเสริฐ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | สุธีมา | งามเลิศ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วรินทร | สร้อยวัน | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สิทธิชัย | แสงทอง | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อดิสรณ์ | นราจันทร์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธัญเทพ | คำพงษ์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัญจนพร | ลาดแลน | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ทิพปภา | ทองกร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศกร | คดเข็ม | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นภัสวรรณ | ถาวรวรรณ์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วิรากานต์ | กิ่งไทร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัญชิษฐา | คชวงษ์ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรีสุดา | ยอดเพชร | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชยางกูล | อ่องละออ | โรงเรียนบ้านห้วยใหญ่ | วัดอัมพุมัญยาราม (ห้วยใหญ่) | คณะจังหวัดลพบุรี |