# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฐิติศักดิ์ | สุขเทศ | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อดิรุจ | แต้มฉิม | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนายุทธ | ทองน้อย | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | นัทธ์ชนัน | แปน้อย | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อัจฉราภา | สังข์ป้อม | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วาสนา | เผ่าพงษ์ | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ฤทธิชัย | แผลงปัญญา | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กษิดิศ | มากมั่งมี | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนกฤต | จันทิมา | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนวินท์ | ชาบุญมี | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ญาณภัทร | จันทร์ทรา | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พีรวิชญ์ | ทาเพียเพ็ง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | ประกอบนันท์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ธนพงค์ | อินเถื่อน | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ศรัณย์ภัทร | พงษ์ทิพย์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐกิตต์ | สีม่วง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐวุฒิ | คำเสนาะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | บุญรอด | อินทร์ฉ่ำ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | พัชรพล | ธิบูรณ์บุญ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | อัครวินท์ | ศรสวรรค์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชานนท์ | สวนขำ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ดนุพล | ทำสวน | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | นิติธร | สิงขรอาจ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | ภูมิ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปนัดดา | มาวัง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | พิมพ์ภักดิ์ | กุกสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กรกนก | ทศพร | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ศิรินญากรณ์ | พิมพา | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | อรัญญา | กุกสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ญาดา | ธีระมรรค | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วรภา | กกสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
32 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ภัณฑิราวดี | เสริมสุข | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | วาสนา | มุมขุนทด | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ปลายฟ้า | ทองสุข | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ลลิตา | นาบุญ | โรงเรียนบ้านเขาตะแคง | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อมรชัย | ฝ้ายไทย | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธีรดนย์ | อ้อพิมาย | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | กุกสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พิสิทธิ์ | ขอเหนี่ยวกลาง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ภัทรวัฒ | อินจำปา | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุพัฒพงษ์ | เกิดแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อาทิตย์ | แพทย์สิทธิ์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พงศกร | กระจายกลาง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐฐชา | ควรอักษร | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนเดช | อ่ำกำเนิด | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภูมิ | ยอดจงรัมย์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | พัทธนันท์ | สีเกาะ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ณัฐวัฒน์ | ศรสวรรค์ | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | เมฆา | ไถงาม | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนาทิษ | สระกลาง | โรงเรียนบ้านหนองโกวิทยา | วัดหนองโก | คณะจังหวัดลพบุรี |