# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ราเชนทร์ | เจริญชื่น | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | มณทิกา | ปิ่นลา | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภูริชญา | ปรีชานนท์ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุรัมภา | ชูคะรัมย์ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พลอยปภัส | นางาม | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บงกชกร | สังเกตุกิจ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เมธาพร | สละชีพ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ภัทรวดี | ศรีโชติ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปวีณ์สุดา | กรมรอด | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธีร์วรา | สุขคง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | ศิริ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนาภรณ์ | โมกศิริ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จันณิสา | บำรุง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สรัล | โรคน้อย | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาณาจักร | อุทรดัน | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุตรสญานี | ใจคุณ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัญญาโชติ | ซื่อตรง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นพรัตน์ | เหลาทอง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรพิมล | ฉ่องสวนอ้อย | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
20 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุรางคนา | เนตรถาวร | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วิวรรธน์ | กงจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | การุณ | แซ่ตั้ง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญชนก | นาอ้อม | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุลิษา | ศรีภักดี | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปัทมวรรณ | พลวิชัย | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เกศกนก | หนูอิ่ม | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
27 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิรวิชญ์ | สุขสมบูรณ์ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลิตา | ยานะพันธุ์ | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |
29 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญมณี | แสงทอง | โรงเรียนอนุบาลลำนารายณ์ | วัดลำนารายณ์ | คณะจังหวัดลพบุรี |