1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนิษฐา | กลัดทรัพย์ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นนทกร | ก้อนทอง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สิงหนาท | กะติกา | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | กันเขียว | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | พรธิตา | กำมา | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | วิมลณัฐ | กีตา | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
7 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ภาณุพงษ์ | ขันธรูจี | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
8 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กิตติวรรณ | คงพุ่ม | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิทวัส | คล้ายผึ้ง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ณัฐภูมิ | คล้ายวรรณ | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อรอนงค์ | คำทับทิม | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธัญลักษณ์ | คำแก้ว | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เทวัญ | งามขำ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
14 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วุฒิฐินันท์ | งามขำ | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | ปนัดดา | จงเขตกรรณ์ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
16 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐชัย | จันทร์อำนวย | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ราชันย์ | จันทร์อิน | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อัศวิน | จันทร์แก้ว | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | พัชยา | จันทร์แดง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เมธาสิทธิ์ | จันน้อย | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วรวุฒิ | จันสอน | โรงเรียนวัดคลองเกษม | วัดคลองเกษม | คณะจังหวัดชัยนาท |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ภาคภูมิ | จิวประเสริฐ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | กิตติศักดิ์ | ฉิมดี | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | มงคล | ช้างสาร | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | จิรประภา | ช้างหัวหน้า | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | วรรณวิสา | ชุ่มจีน | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อรอุมา | ชูรุด | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ณัฏฐณิชา | ณัฏฐณิชา | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภานุวัฒน์ | ดวงประทีป | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
30 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | จิตตนันท์ | ตันกุล | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | พัชรพร | ถึงใจ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ชัชวาล | ทรัพย์พัตร | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
33 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | สงกรานต์ | ทรัพยรี | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศิริภัสสร | ทวีกิจ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | อริสา | ทองกระจ่าง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิศิษฎ์ | ทองน้อย | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | ทองสุก | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
38 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | วีรภาพ | ทองอินทร์ | โรงเรียนวัดท่าโบสถ์(สำนักงานสลากกินแบ่งสงเคราะห์๓๔๓) | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฐพร | ทะเวผล | โรงเรียนวัดคลองเกษม | วัดคลองเกษม | คณะจังหวัดชัยนาท |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปัณณวัฒน์ | ทัพบุรี | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ทยากร | ทัศดี | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | บัณฑิตา | ทาสิงห์ทอง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ธนาภา | นวลศรี | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | อัคคเดช | น้อยเอี่ยม | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ทรงวุฒิ | น้อยเอี่ยม | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธีรภัทร | นากลาง | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นภัสกร | นามหล้า | โรงเรียนวัดวิจิตรรังสรรค์ | วัดวิจิตรรังสรรค์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กชกร | นาเจริญ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นางสาว | กรกช | นาเจริญ | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ศุภโชติ | บัวนาค | โรงเรียนหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์ | วัดท่าโบสถ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |