# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กชนิภา | ไฝ่สัมฤทธิ์ | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
2 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | กนก | ทัดบัวขำ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
3 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กนกพร | สง่าเนตร | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | กนกพล | สิงห์สม | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กนกวรรณ | พิมพขันธ์ | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตชญา | ดีเสมอ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กฤตพร | ประภาพิทักษ์ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | บุญเงิน | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
9 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ก้องภพ | ไกรษร | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กัญจนาพร | แย้มจิตร | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
11 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กัญพรรธน์ | พุ่มจำปา | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
12 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | กันธิมา | ศรีบุตร | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลยกร | จันทร์นุ่ม | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัลย์สุดา | ทรัพย์เจริญ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กัลยารัตน์ | จันทรา | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
16 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กานต์ธิดา | ศรีดิลก | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กำไล | แตงนิ่ม | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
18 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | กิตตินันท์ | ปั้นเหน่งเพ็ชร์ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
19 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ขวัญชัย | เชยจันทร์ | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | จักรกฤษณ์ | สุขุประการ | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิระพงศ์ | ดวงแก้ว | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิราพร | มั่นจันทึก | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
23 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | โต๊ะชารี | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
24 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุ | ชัยสรรค์ | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิรายุ | ศรีแจ่ม | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
26 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จิรายุตม์ | สังข์ธรรม | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
27 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | จีราวัฒน์ | โขมะวัฒน์ | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
28 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จุฑามาศ | จำปาทอง | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
29 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ชนัญญู | พุ่มจำปา | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
30 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชนิสร | สอนสำราญ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
31 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยุต | บุญสะอาด | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ชลธิชา | โดรณ | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชวรัตน์ | เอี่ยมศรี | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
34 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ชัชชญา | สินเพ็ง | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
35 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชัยชนะ | แป้นทอง | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
36 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชาญชัย | บุญจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
37 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ญาณภัทร | ศรีเดช | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ฐิติกานต์ | ครคง | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
39 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิติรัตน์ | ยี่สุ่น | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
40 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ฐิติวัฒน์ | ประยูรเจริฐ | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
41 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณปภัช | คงทัด | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
42 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัชนนท์ | ทองคำชู | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัชพล | สุขยืน | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
44 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐธิดา | มิ่งขวัญ | โรงเรียนบ้านทุ่งโพธิ์ | วัดทุ่งโพธิ์ | คณะจังหวัดชัยนาท |
45 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กหญิง | ณัฏฐนันท์ | จันทร | โรงเรียนอนุบาลเนินขาม | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | ณัฐกานต์ | กาฬภักดี | โรงเรียนบ้านหนองยาง | วัดหนองยาง | คณะจังหวัดชัยนาท |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๕ | นาย | ณัฐนน | น้ำทิพย์ | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
48 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐนนท์ | สิงห์โสม | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
49 | ประถมศึกษา | ป.๔ | เด็กชาย | ณัฐนันท์ | เณรผึ้ง | โรงเรียนบ้านเขาราวเทียนทอง(ประดิษฐ์ราษฎร์อุปถัมภ์) | วัดเขาโพธิ์งาม | คณะจังหวัดชัยนาท |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ณัฐนันท์ | ชุมแวงวาปี | โรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ | วัดเนินขาม | คณะจังหวัดชัยนาท |