# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูริทัต | อุดมสุข | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | จุลปาน | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อาทิตย์ | ชูช่วย | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรวุฒิ | ศรีอ่อน | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พงษ์วนัศ | โอธาน | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | อดิศักดิ์ | ประจงบัว | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กัญญารัตน์ | โพธิ์ทอง | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธนัชญา | สีคำภา | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุทธิดา | แก้วเข็ม | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กนกพร | นะรินทร์นอก | โรงเรียนวัดวังสรรพรส | วัดวังสรรพรส | คณะจังหวัดจันทบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | อนุวัฒน์ | พรมคำน้อย | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฐิติวัสส์ | แซวกระโทก | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สิริรัตน์ | ศรีวิรัญ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อนนต์ | สุวรรณหิตาธร | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | กฤตยชญ์ | หอมไกล | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กุลธิดา | โภคพิพัฒน์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จักรภัทร | เทียนหลง | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | บุญธิชา | กองจินดา | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประการัง | ประทุมมาศ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | เปรมณัช | เขมะบาล | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | พงศ์พิพัฒน์ | บ่อแก้ว | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
22 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชนมณ | สัจวาที | โรงเรียนวัดซึ้งล่าง(ประชาอุทิศพิทยาคาร) | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไพศาล | สุรศัทพ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
24 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธิดาภา | แซ่ลี้ | โรงเรียนวัดซึ้งล่าง(ประชาอุทิศพิทยาคาร) | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัควลัญชญ์ | ทองลมุล | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
26 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อภิชญา | ทุมพร | โรงเรียนวัดซึ้งล่าง(ประชาอุทิศพิทยาคาร) | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภาวินี | จันทเจริญ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
28 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชลลดา | โตวงค์ | โรงเรียนวัดซึ้งล่าง(ประชาอุทิศพิทยาคาร) | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | สุชาดา | ปาละทา | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
30 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐวิภา | บัวหอม | โรงเรียนวัดซึ้งล่าง(ประชาอุทิศพิทยาคาร) | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
31 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กันตพงศ์ | วิสุทธิแพทย์ | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เอมมิกา | สุทธิธรรม | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
33 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชัยพัชร์ | ไตรรุ่ง | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
34 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชินบุตร | มีเทียนกิจ | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
35 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐนนท | พลอยสุกใส | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
36 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณัฐชนน | โพธิ์เงิน | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
37 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นวินตรา | งามฉลวย | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
38 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปุณยนุช | อยาดี | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
39 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พีระนัฐ | ทวาเรศ | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
40 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เวทิตา | จันทร์ย่อยศ | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
41 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิทธินนท์ | เปอชัย | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
42 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อาทิติมา | ศรีแสงจันทร์ | โรงเรียนบ้านบ่อ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
43 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | จิรภัทร | ธรรมจรังค์ | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
44 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | พรรณนภา | ศรีอุดม | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
45 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ปิมญาฎา | ศรีอุดม | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
46 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ณัฐธิดา | นุชวงษ์ | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
47 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กรรณิการ์ | อารีกูล | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
48 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เมธาสิทธิ์ | เวชศาสตร์ | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
49 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ฐิตารัตน์ | เตชากรเรืองพัฒน์ | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
50 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศิรภัสสร | สงวนสิน | โรงเรียนมิตรภาพ ๒๐ | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |