# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | คำพิม | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | การา | สาเริด | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | จิณณพัต | พันธ์ศรี | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | เจือด | หน่อง | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ชมพู่ | เยย | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ดนัย | คำดี | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | นูไอ | วอน | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | บุญฤดี | หงษ์ชาติ | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปัณณวัชร์ | หิรัญเจริญ | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิชัย | มูลสาร | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศรัณย์พร | แสงจำปา | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
12 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สุนา | บารัง | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | อัญชิสา | แสงเพชรมะนีจัน | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กชพร | อูปแปง | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ธนากร | โอสถเจริญ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กัลยากร | เสาวคนธ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติภูมิ | ไข่แก้ว | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กีรติ | โมคศักดิ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขวัญฤดี | จงไพศาล | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | จรัสศรี | เทียนหลง | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธนัญชนก | พันโนลา | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | บุณยกร | เบี้ยแก้ว | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | เปรมมิกา | สังฆกิจ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรภาส | ชัยวงษ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | วรรณภา | ศรีเกษม | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นาย | วรวิทย์ | ฤทธาเวช | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | อภิชัย | หอมหวาน | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | อัญชิสา | พันธุ์รักษ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เอกภพ | จำนาน | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นพณัฐ | ลับเหลี่ยม | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปิยนันท์ | จันทเจริญ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | วีรภัทร | ใจเมืองเย็น | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | อธิวัฒน์ | ประมาณ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | อรสา | ปาละทา | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศรัณยภัทร | จุลทรัพย์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อนุดาพร | รัตนาคะ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิราภา | คุ้มวงศ์ | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐธนากรณ์ | วิชา | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | ธีรพงศ์ | ฮ่อธิวงศ์ | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นนทชัย | ใจหมั้น | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปวเรศ | พรหมดี | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สิทธา | เกษกิ่ง | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุพัฒน์ชา | ปิดตาระโพธิ์ | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุวรรณศร | ร่างสม | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | อารญา | ปิ่นมณี | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กมลชนก | ประสาทเขตการณ์ | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ก้อง | เสียง | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จีรวรรณ | กลิ่นสว่าง | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จุฬาลักษณ์ | เหล็กเพชร | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | นางสาว | ทับทิม | วิชัย | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |