1 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | จีรวรรณ | กลิ่นสว่าง | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ก้องภพ | กอบพูนทรัพย์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ชินันพร | กันติยางกูร | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ยุวดี | กาลเศรณี | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ไชยภพ | กำจัดภัย | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ธนภัทร | กิ่งแก้ว | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ศุภกานต์ | กุมภะ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พิชญุตม์ | ขนรณ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | กนกพร | ขนรณ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธนกฤต | ขริบเอม | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
11 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | ทักษพร | ขำคม | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | พัชรวลัย | คงทน | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
13 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | สุพิชฌาย์ | คงสมใจ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | จีรนัน | คตจำปา | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
15 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | คุณัชญ์ | คมขำ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ดนัย | คำดี | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
17 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทิวัตถ์ | คำพิม | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
18 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤษณะ | คำพิม | โรงเรียนวัดอิมั้ง | วัดอิมั้ง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
19 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ภูชิต | คุณเขตต์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | จิราภา | คุ้มวงศ์ | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
21 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นางสาว | กรวรรณ | งามมั่ง | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ภัทรนิษฐ์ | งาเจือ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ขวัญฤดี | จงไพศาล | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กันต์ดนัย | จรัลทรัพย์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กุลจิรา | จันตะ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปิยนันท์ | จันทเจริญ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เอกภพ | จำนาน | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ณัฐณิชา | จิตจำนงค์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | วิลดา | จิตร์ระเบียบ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ศรัณยภัทร | จุลทรัพย์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ขวัญสิริ | ฉัยยา | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ปณิศรา | ชมสวน | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ทัชชกร | ชลสินธ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | เอกพงษ์ | ชลสินธ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พีรภาส | ชัยวงษ์ | โรงเรียนบ่อวิทยาคาร | วัดซึ้งล่าง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ธนัชชา | ชาธรรม | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ต้นข้าว | ชายเชียด | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | จรัส | ชำนาญคง | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | กนิษฐา | ชูพงษ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | เปา | ซ๊กกุล | โรงเรียนบ้านเขาทอง | วัดเขาทอง | คณะจังหวัดจันทบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | จิราพัชร | ดวงกาญจนา | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | สุมิตตา | ดำรงค์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | วีรวัฒน์ | ตั้งวงศ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กิตตินันท์ | ตุลารักษ์ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | มณินทร | ถาวร | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กหญิง | ภัสสร | ทรัพย์ประเสริฐ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๔ | นาย | ไอศูรย์ | ทวาเรศ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๖ | นางสาว | กรรทิมา | ทองพันชั่ง | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พชรพล | ทองสุพรรณ | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กหญิง | ดาว | ทองเเดง | โรงเรียนขลุงรัชดาภิเษก | วัดวันยาวล่าง (อรัญญาราม) | คณะจังหวัดจันทบุรี |