# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | เปลื้องปลด | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
2 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นางสาว | ภานรินทร์ | สมคิด | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
3 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | กวินธิดา | มูคำ | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
4 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ภัทรนันท์ | ม่วงมั่งมี | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
5 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ธัญญลักษณ์ | จงวิมานสินธุ์ | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
6 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | มนัสวี | จำปาทิพย์ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
7 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ภูภูมิ | สมสมัย | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
8 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ศศิธร | เชตพันธุ์ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
9 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วุฒิพัฒน์ | พันธุราช | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
10 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | กฤติเดช | เชตพันธุ์ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | ศศิวิมล | เอมโอน | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เตมีย์ | ณ นคร | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ศิวภพ | ศรีรัก | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
14 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พรพิพัฒน์ | สังข์ทอง | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กหญิง | สิรินญา | หอมพลู | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
16 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สรศักดิ์ | เมฆชะอุ่ม | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
17 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | กมลพร | ชินรัมย์ | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จิราพัชร | เครื่องเทศ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
19 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | จันทรัสม์ | จินตนา | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | พลอยณภัทร | ศรีจันไชย | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
21 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กหญิง | อัญญา | ธรรมลึก | โรงเรียนปะตงวิทยา | วัดน้ำซับตาพุด | คณะจังหวัดจันทบุรี |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ลลิตา | อาษา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
23 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | เต็มสิทธิ์ | ละลี | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนวันต์ | ภูจันทึก | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
25 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นรากรณ์ | เจริญดง | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | พันกร | บวมขุนทด | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | จรรยพร | พานทอง | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สุธิมนต์ | ทองมา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูริวัจน์ | ศิระวิเชษฐ์กุล | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นนทกร | ลาภเกิน | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | อรัญ | เฮนรี่ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ชนนิกานต์ | โสมา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | บัณฑิตา | โตคร้าม | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | บุณยาพร | วงค์ยา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | เปรมสุข | ดาวเรือง | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | มณีรัตน์ | บัวบาล | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
37 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | อมรรัตน์ | วงษ์สาโรจน์ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
38 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ฐิตินันท์ | เชิดบารมี | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
39 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณรงค์พล | กุลบุญมา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
40 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ณัฐกรณ์ | มีวงษ์ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
41 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | นาย | นาวิน | สุขศรี | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
42 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ปวรัตน์ | โพธิ์ทอง | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ภูมิศกร | ทิพโชติ | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
44 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | รัชตะ | สุขเอม | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | สุรสิทธิ์ | สุกทน | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
46 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | กิ่งกาญจนา | ช่องงูเหลือม | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปทิตตา | ลายประโคน | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
48 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ปวันรัตน์ | จินตนา | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
49 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | ไพรจิตรา | นิลเนียม | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |
50 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กหญิง | สายสวรรค์ | ทองถวิล | โรงเรียนสอยดาววิทยา | วัดเทพประทาน | คณะจังหวัดจันทบุรี |