# | ช่วงชั้น | ระดับการศึกษา | คำนำหน้า | ชื่อ | นามสกุล | องค์กร/สถานศึกษา | วัด | สำนักเรียน |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ชาติ | มีจั่นเพชร | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
2 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | วรพล | รุ่งปลาทอง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
3 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | กนกศักดิ์ | โพธิ์ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
4 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ยุทธนา | จูอินทร์ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
5 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ไชยวัฒน์ | บุตรดี | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
6 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พณาเวทย์ | สงกา | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
7 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | นันทกานต์ | สูญสิ้นภัย | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
8 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ปริญญา | ชัยมงคล | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
9 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ธนโชติ | ปฐมบัวทอง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
10 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | สิปปกรณ์ | อ่อนเทศ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
11 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กฤตธน | หิรัญชยางกูร | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
12 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ไกรวิชญ์ | ปฐมบัวทอง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
13 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | เพชรรัชต์ | ทองศรี | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
14 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นฤสาร | ผลบุญเสริม | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
15 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | กิตติรักษ์ | เตชะธีรเดช | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
16 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนวัฒน์ | ธีรพิมาน | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
17 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ธนิสร | เรือนทอง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
18 | มัธยมศึกษา | ม.๓ | เด็กชาย | ดุลยพัฒน์ | แก้วขาว | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
19 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ณฐกร | ศรีเศรษฐา | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
20 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วิรุฬห์ | คุปต์เกษมสุข | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
21 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | นรินทร์โชติ | ศรีสวรรค์ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
22 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | พรนที | หลายเจริญ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
23 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | ถิรคุณ | ธนะสูตร | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
24 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กันตพิชญ์ | แซ่ตั้ง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
25 | ประถมศึกษา | ป.๖ | เด็กชาย | พชร | ห้วยหงษ์ทอง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
26 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กันตภณ | แซ่ตั้ง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
27 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | วิศวชิต | เร่งมานะวงษ์ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
28 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธีรเดช | วงษ์กาวิน | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
29 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ฉัตรชัย | จันวงเงิน | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
30 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | กิตติพัฒน์ | ขอนแก่น | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
31 | มัธยมศึกษา | ม.๒ | เด็กชาย | ธรรมรัตน์ | เพียรไพโรจน์ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
32 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ทองไทย | อุ่นคำ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
33 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | สราวุธ | แก้วลอยมา | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
34 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ประสิทธิ์ | สระทองมา | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
35 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | อภิรักษ์ | ปฐมบัวทอง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
36 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ศิวกร | เทสิน | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
37 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชาคริต | อ่อนพันธ์ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
38 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ซี | นาย้อย | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
39 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนภัทร | ปรีชาแสงจันทร์ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
40 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ธนกร | เพ็งแสง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
41 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ปัณฑา | มั่นคง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
42 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | มานัส | สวนแก้ว | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
43 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ลัญจกร | เสเกกุล | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
44 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | วันชนะ | พละศักดิ์ | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
45 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ภวัต | เซี่ยงจ๊ง | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
46 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | สุกฤษฎิ์ | ถึงแสง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
47 | มัธยมศึกษา | ม.๑ | เด็กชาย | ปัญจวัฒน์ | สัมฤทธิ์ | โรงเรียนวัดหนองโพธิ์ (ศิลปวิทยาคม) | วัดหนองโพธิ์ | คณะจังหวัดนครปฐม |
48 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ราเชนทร์ | ไม้หวั่น | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
49 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชยกร | ห้วยหงษ์ทอง | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |
50 | ประถมศึกษา | ป.๕ | เด็กชาย | ชุติเดช | วรรณสิม | โรงเรียนวัดปลักไม้ลาย | วัดปลักไม้ลาย | คณะจังหวัดนครปฐม |